Green Hell (Việt hóa) Full - Game sinh tồn trong rừng nhiệt đới Amazon | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Green Hell (Việt hóa) Full - Game sinh tồn trong rừng nhiệt đới Amazon

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Green Hell là một mô phỏng sinh tồn thế giới mở đang đưa bạn vào một lãnh thổ vô danh của rừng nhiệt đới Amazon.

Một mình trong rừng rậm, không có thức ăn hay thiết bị, bạn sẽ phải học cách sống sót và tìm cách trốn thoát. Trong khi sức nặng của sự cô đơn sẽ bẻ cong cơ thể như tâm trí của anh ta, người chơi sẽ phải bám lấy cuộc sống trong một hành trình sẽ đặt ra một bài kiểm tra khó khăn. Bao lâu bạn sẽ tồn tại những nguy hiểm của những điều chưa biết?

Bạn không thể tin tưởng vào bất kỳ sự giúp đỡ bên ngoài nào trong chuyến đi của bạn. Chỉ được trang bị bằng cả hai tay, bạn sẽ cần học cách sống sót bằng cách xây dựng nơi trú ẩn, chế tạo công cụ và vũ khí để đuổi theo thức ăn và tự vệ. Khu rừng tàn nhẫn sẽ buộc bạn phải liên tục chiến đấu chống lại động vật hoang dã và các bệnh nhiệt đới. Tâm trí của bạn sẽ cho bạn những cái bẫy lấy cảm hứng từ nỗi sợ hãi sâu sắc nhất của bạn về những gì có thể rình mò trong bóng tối vô tận của khu rừng này.

Đặc sắc Game Green Hell Việt Hoá

Bạn bị mắc kẹt trong trung tâm của rừng nhiệt đới Amazon, một viên ngọc lục bảo không thể xuyên thủng. Một địa ngục xanh. Mục tiêu của bạn là sống sót trong sâu thẳm của một môi trường ác mộng bằng cách chỉ dựa vào bản năng của bạn để trốn thoát. Chỉ có một đài phát thanh có sẵn, bạn sẽ phải theo dõi giọng nói quen thuộc của một người thân yêu qua khu rừng thù địch và vô tận này, từ từ tiết lộ lý do cho sự hiện diện của bạn ở đây. Những gì bạn khám phá sẽ tồi tệ hơn nhiều so với bất cứ điều gì bạn từng đối mặt để tồn tại.
  • Sử dụng các kỹ thuật sinh tồn thực tế (đốt lửa trại, xây dựng trại, bẫy săn bắn)
  • Thu hoạch và chải chuốt các vật thể để sinh tồn (chế tạo vũ khí và dụng cụ)
  • Thu hoạch thức ăn (săn bắn hoặc trồng trọt)
  • Chữa lành vết thương hoặc bệnh tật của bạn theo tình huống
  • Một trò chơi nằm trong một phần của rừng nhiệt đới Amazon
  • Hệ động vật và thực vật phong phú (động vật có vú, bò sát, chim và côn trùng)
  • Khám phá các tương tác động vật tự nhiên và hành vi mô phỏng
  • Một môi trường biến đổi liên tục nhờ vào Hệ thống thời tiết năng động
  • Tình trạng tâm lý
  • Tình trạng vật lý
  • Môi trường: rừng nhiệt đới Amazon, tráng lệ và chết chóc cùng một lúc
  • Chế độ kiểm tra cơ thể
  • Hệ động vật và thực vật phong phú, rất nhiều nguy hiểm xem người chơi
  • Môi trường và tình huống sẽ ảnh hưởng đến tâm lý của người chơi
  • Tác động của bạn đến môi trường sẽ thay đổi hệ sinh thái
  • Một môi trường thay đổi liên tục
Cấu hình Green Hell
  • Hệ điều hành: Windows 7/8/10 64-bit
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý lõi kép 3,2 GHz
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: GeForce GTX 660, Radeon RX 460 hoặc tương đương với 2 GB RAM video
  • DirectX: Phiên bản 11
  • Dung lượng ổ đĩa: 8 GB dung lượng ổ cứng trống
  • Thẻ âm thanh: Tương thích DirectX
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào anh, em có đọc được topic của anh về game green hell, dòng anh chia sẻ là code hay gì em chưa hiểu ạ. Anh giải thích rõ chút giùm em hoặc cho em xin link hướng dẫn cách dùng code đó được không ạ. Em cảm ơn anh nha.

@Ngo Van Vy: Các link download của diễn đàn hiện giờ đều được mã hóa dưới dạng code mã số, bạn cần convert code này sang dạng link download theo hướng dẫn topic bên dưới (cực kỳ đơn giản):
Từ sau, khi gặp phải trường hợp này, cứ mở topic trên để xem hướng dẫn bạn nhé :D

binh1102

Gà con
Green Hell là một mô phỏng sinh tồn thế giới mở đang đưa bạn vào một lãnh thổ vô danh của rừng nhiệt đới Amazon.

Một mình trong rừng rậm, không có thức ăn hay thiết bị, bạn sẽ phải học cách sống sót và tìm cách trốn thoát. Trong khi sức nặng của sự cô đơn sẽ bẻ cong cơ thể như tâm trí của anh ta, người chơi sẽ phải bám lấy cuộc sống trong một hành trình sẽ đặt ra một bài kiểm tra khó khăn. Bao lâu bạn sẽ tồn tại những nguy hiểm của những điều chưa biết?

Bạn không thể tin tưởng vào bất kỳ sự giúp đỡ bên ngoài nào trong chuyến đi của bạn. Chỉ được trang bị bằng cả hai tay, bạn sẽ cần học cách sống sót bằng cách xây dựng nơi trú ẩn, chế tạo công cụ và vũ khí để đuổi theo thức ăn và tự vệ. Khu rừng tàn nhẫn sẽ buộc bạn phải liên tục chiến đấu chống lại động vật hoang dã và các bệnh nhiệt đới. Tâm trí của bạn sẽ cho bạn những cái bẫy lấy cảm hứng từ nỗi sợ hãi sâu sắc nhất của bạn về những gì có thể rình mò trong bóng tối vô tận của khu rừng này.

Đặc sắc Game Green Hell Việt Hoá

Bạn bị mắc kẹt trong trung tâm của rừng nhiệt đới Amazon, một viên ngọc lục bảo không thể xuyên thủng. Một địa ngục xanh. Mục tiêu của bạn là sống sót trong sâu thẳm của một môi trường ác mộng bằng cách chỉ dựa vào bản năng của bạn để trốn thoát. Chỉ có một đài phát thanh có sẵn, bạn sẽ phải theo dõi giọng nói quen thuộc của một người thân yêu qua khu rừng thù địch và vô tận này, từ từ tiết lộ lý do cho sự hiện diện của bạn ở đây. Những gì bạn khám phá sẽ tồi tệ hơn nhiều so với bất cứ điều gì bạn từng đối mặt để tồn tại.
  • Sử dụng các kỹ thuật sinh tồn thực tế (đốt lửa trại, xây dựng trại, bẫy săn bắn)
  • Thu hoạch và chải chuốt các vật thể để sinh tồn (chế tạo vũ khí và dụng cụ)
  • Thu hoạch thức ăn (săn bắn hoặc trồng trọt)
  • Chữa lành vết thương hoặc bệnh tật của bạn theo tình huống
  • Một trò chơi nằm trong một phần của rừng nhiệt đới Amazon
  • Hệ động vật và thực vật phong phú (động vật có vú, bò sát, chim và côn trùng)
  • Khám phá các tương tác động vật tự nhiên và hành vi mô phỏng
  • Một môi trường biến đổi liên tục nhờ vào Hệ thống thời tiết năng động
  • Tình trạng tâm lý
  • Tình trạng vật lý
  • Môi trường: rừng nhiệt đới Amazon, tráng lệ và chết chóc cùng một lúc
  • Chế độ kiểm tra cơ thể
  • Hệ động vật và thực vật phong phú, rất nhiều nguy hiểm xem người chơi
  • Môi trường và tình huống sẽ ảnh hưởng đến tâm lý của người chơi
  • Tác động của bạn đến môi trường sẽ thay đổi hệ sinh thái
  • Một môi trường thay đổi liên tục
Cấu hình Green Hell
  • Hệ điều hành: Windows 7/8/10 64-bit
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý lõi kép 3,2 GHz
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: GeForce GTX 660, Radeon RX 460 hoặc tương đương với 2 GB RAM video
  • DirectX: Phiên bản 11
  • Dung lượng ổ đĩa: 8 GB dung lượng ổ cứng trống
  • Thẻ âm thanh: Tương thích DirectX
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

thanks bác nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
game có vẻ hay nhưng việt hoá như nào vậy ạ?

Hướng dẫn cài đặt Green Hell Việt Hoá
  • Giải nén file game vừa download
  • Vào game chọn Options >> Game >> Language >> Tiếng Việt