Góp ý đặt tiêu đề cho bài viết của thành viên Emoihhp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý đặt tiêu đề cho bài viết của thành viên Emoihhp

Hanoimt3

Búa Gỗ
Admin và Mod cho em hỏi diễn đàn ta đã có quy định chưa trong việc đặt tiêu đề cho bài viết Software, chỉ cần tên phần mềm và phiên bản là đủ hay có cần thêm "phần mềm tốt nhất, phần mềm chuyên nghiệp nhất" hay không vì làm cho việc tiếp cận rối mắt, không tập trung.

Lần trước đã có topic: Góp ý về việc Trả lời mới được xem và đăng bài trùng rất nhiều! đã được đóng lại nên nhân tiện hỏi thêm bạn @emoihhp có theo dõi topic này chưa để sau này chỉnh sửa lại như bạn @quocdungit87 vì cách thức từ đăng bài, tiêu đề, link mã hex, nội dung,...bạn làm giống nhau.

Các bài của bạn đăng nên chăng bỏ hẳn mã HEX chỉ cần đăng link tải thôi cho tiện anh em theo dõi.

emoihhp

Rìu Vàng
Theo nội quy mình mới đăng mã hex mà b, chứ mình cũng đâu muốn chuyển đổi làm gì cho mệt đâu b. Link của mình thì toàn gg drive hoặc onedrive tải rất nhanh mà không phải chờ nên b chịu khó thêm vài giây để decode mã.

Còn phần tiêu đề kia, thì mình nghĩ nhiều người vào tìm thể loại phần mềm mình muốn, chưa biết chức năng phần mềm là gì, nếu không ghi chức năng ra tiêu đề thì việc tìm rất mất công. Với nhiều người cũng đặt như vậy nên mình đặt theo thôi, mà cả nội quy cũng yêu cầu như vậy.

còn về phần mềm trước khi đăng mình đã tìm trước xem có ai đăng chưa, nếu có update mình sẽ sửa lại vào bài gốc chứ không đăng các bài giống nhau nha.

Sửa lần cuối: