Góp ý các bài đăng bị xóa, hoặc vi phạm chính sách nên có 1 thông báo nguyên nhân | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý các bài đăng bị xóa, hoặc vi phạm chính sách nên có 1 thông báo nguyên nhân

Santoso

Moderator
Thành viên BQT
Một số bài đăng của mình không được duyệt (mình hiểu là do mình sai quy định nên bị xóa bài) nhưng dù sao cũng nên có thêm chức năng bị xóa bài vì lý do gì, để lần sau không dính vào nữa.

Tóm lại, mình chỉ có 1 góp ý nhỏ là: Các bài đăng không được duyệt (hoặc xóa), nên có 1 thông báo lại đối với người đăng là họ vi phạm chính sách gì, để lần sau nếu còn muốn đăng còn biết mà sửa. Nếu chức năng này đã có mà mình không biết, thì mọi người chỉ điểm mình thêm.

Chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm.

Sửa lần cuối:

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Chào bạn .Về việc Một số bài đăng của mình không được duyệt ......Vậy bạn đọc Nội qui diễn đàn ở đây nhá .
Nội qui về phần mềm .
Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần thông báo !

Santoso

Moderator
Thành viên BQT
Chào bạn .Về việc Một số bài đăng của mình không được duyệt ......Vậy bạn đọc Nội qui diễn đàn ở đây nhá .
Nội qui về phần mềm .
Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần thông báo !
Mình hiểu vấn đề đó, mình chỉ đang góp ý là có nên có 1 thông báo cho người đăng biết là bị xóa vì lý do gì để xem lại bài viết không thôi.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Mình hiểu vấn đề đó, mình chỉ đang góp ý là có nên có 1 thông báo cho người đăng biết là bị xóa vì lý do gì để xem lại bài viết không thôi.
Trong lúc Mod duyệt bài có chức năng thông báo duyẹt bài và chức năng xóa bài ,lý do xóa bài ,để báo cho người đăng .nhưng nếu bạn vi phạm nội qui Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần thông báo !

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Khi bạn post bài, sẽ vào chế độ kiểm duyệt đợi BQT duyệt, nhưng ở khúc đó chỉ có vài chế độ đơn giản là duyệt hoặc xóa thôi, muốn có thông báo cho chủ bài viết biết lý do thì phải đi vào cụ thể bài viết rồi làm động tác xoá bài khi đó mới thông báo được, và hầu như không có MOD nào làm vậy hết nha bạn.

Santoso

Moderator
Thành viên BQT
Khi bạn post bài, sẽ vào chế độ kiểm duyệt đợi BQT duyệt, nhưng ở khúc đó chỉ có vài chế độ đơn giản là duyệt hoặc xóa thôi, muốn có thông báo cho chủ bài viết biết lý do thì phải đi vào cụ thể bài viết rồi làm động tác xoá bài khi đó mới thông báo được, và hầu như không có MOD nào làm vậy hết nha bạn.

Mình hiểu rồi. Cảm ơn bạn đã giải thích. Chúc bạn nhiều sức khoẻ.