Giveaway - Google Shared Drives Unlimited - Google Drive không giới hạn! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Google Shared Drives Unlimited - Google Drive không giới hạn!

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Dùng google one thôi.
2TB/2tr250/năm.
Thêm được 4 người vào.
1 hay 2 cuộc nhậu thôi.
Đến thời kỳ phải trả phí để dùng rồi. Động thái google photo ko còn free nữa là đã biết google sắp tới thời kỳ đi gặt thành quả thói quen người dùng.
Còn thằng youtube chắc sắp tới có khi nó đánh sang cả mảng xem film online như netflix hay prime.
Dùng One driver rẻ hơn, 1tr chia dc 6 người, mỗi người có 1TB lưu trữ

minhdzo

Gà con
Hôm nay, mình sẽ chia sẻ cho các bạn cách tạo Google Shared Drives miễn phí để có một bộ nhớ dùng chung miễn phí trên Google Drive không giới hạn dung lượng lưu trữ vĩnh viễn. Chỉ nên lưu các dữ liệu không quan trọng, đối với dữ liệu quan trọng thì nên mua trực tiếp tại Google để tránh mất dữ liệu sau này!

Số lượng có hạn và có thể hết slot không báo trước!
thanks host

quangmen93

Gà con
Dùng "LẬU" như thế này DIE là phải rồi... Sang năm cái sách mới google nó áp dụng, thì cả ĐÁM mấy ông dùng lậu DIE ... MẤY ông toàn đòi dùng FREE mà sống lâu dài em cũng ạ mấy BÁC :)

quangmen93

Gà con
Không có tài khoản nào mua 1 lần mà dùng unlimited suốt đời hết (ĐỪNG NÓI LÀ DÙNG MIỄN PHÍ) .. Em mua gói Google Workspace Enterprise Plus (chính chủ từ google luôn https://workspace.google.com/intl/vi/pricing.html) .. tới 30$/ tháng (360$/năm éo giảm 1 đồng -censor- thằng google) nó đau thận vl, kiếm người dùng chung (thông qua cớ chế share drive) cho đỡ đau thận đây bác có nhả hứng nhắn tin với em.

Em cũng có viết 1 bài chia sẽ trên tinhte: https://tinhte.vn/thread/google-unlimited-workspace-enterprise-plus-tim-nguoi-dung-chung.3412925/

face: https://www.facebook.com/windows2it/
sđt/zalo: 0387282043

Note: Em tìm được 7 người rồi .. Chịu 300k/năm (tầm 25k/tháng) ... Giờ em định tìm thêm tầm 22 - 23 người nữa cùng tham gia chứ ko cho vô nhiều. Vì tk này em đk dùng để chia sẽ tài liệu cho h/s và để họp google meet. Dùng có bao nhiêu đó mà trả 360$/năm nó đau thận, nên mới tìm người "MUA CHUNG - SỬ DỤNG RIÊNG" - Bác nào có ý định dùng để lưu PHIM để làm web phim hay lưu XXX để tự sướng thì khỏi nhắn tin 😔

tqthtxt

Rìu Vàng

Your connection is not private​

Attackers might be trying to steal your information from td.1tb.fun (for example, passwords, messages, or credit cards)

Truy cập có chứa ......

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Khẳng định nó sẽ chết trong nay mai, dùng làm công cụ upload tạm thời hy vọng nó sống trong vài tháng thì được. Thậm chí acc mua từ người thân tín có khi họ cũng sẽ cáo lỗi vào bảo bạn backup dần nữa là
Loại này thậm chí còn không được là acc nữa, mà chỉ là bộ nhớ dùng chung
Nói chung dài dòng lắm, kể về cái này không hết
Lời khuyên: Không nên dùng, nếu cần thiết dùng trong thời gian ngắn kiếm nơi upload tạm cho mn download thì OK, và tuyệt đối ko upload dữ liệu quan trọng, riêng tư
Mình có 3 acc edu loại này, trong đó 1 acc sau sinh viên chính chủ của mình vẫn sống sau ra trường, 2 acc xin được. Admin mở Share Drive nên mình thậm chí có thể tạo được bộ nhớ dùng chung cho người khác như ở trên
Tài khoản Admin này có thể là chính đáng như các tổ chức thực sự hoặc được tạo nhờ những người am hiểu CNTT trước đây, họ qua mặt vòng xét duyệt của Google để nhận được ưu đãi này, bây giờ thì sẽ khó hơn hoặc không thể
Quan trong bây giờ là hỏi mua được acc Admin Gsuite và giá cả bao nhiêu. Sau 7/2022 thì bạn sẽ có 100TB của mình. Sau này mà xui nữa GG nó yêu cầu xác thực tổ chức giáo dục của bạn mà không có giấy tờ thì cũng lại die nốt
Anh có tài khoản edu không mà sống lâu có thể share cho em xin 1 tài khoản để em upload dữ liệu được không ạ. Dạ em cảm ơn.