Hỏi/ Thắc mắc - Google Drive kiểu này là lừa đảo phải ko ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Google Drive kiểu này là lừa đảo phải ko ạ?

traiheogiong

Búa Gỗ
Chào cac bạn, mình lướt face thấy quảng cáo Goole drive không giới hạn dung lượng, vào thẳng tài khoản của mình luôn, giá lại không quá mắc nữa. Nhưng ngẫm 1 chút mình thấy giống lừa đảo quá, nên post lên các bạn cho ý kiến với.

Mình vào comment để xem mấy acc đã mua phản hôi, thấy hầu như không có bài mới từ năm 2021

randomusername

Rìu Bạc Đôi
Chào cac bạn, mình lướt face thấy quảng cáo Goole drive không giới hạn dung lượng, vào thẳng tài khoản của mình luôn, giá lại không quá mắc nữa. Nhưng ngẫm 1 chút mình thấy giống lừa đảo quá, nên post lên các bạn cho ý kiến với.

Mình vào comment để xem mấy acc đã mua phản hôi, thấy hầu như không có bài mới từ năm 2021

nó chạy quảng cáo quài ấy mà. Nó sập page này xong nó tạo page khác, comment thì toàn comment ảo không thôi bác ơi.

N

n2t4r

Về cái GG Drive đó thì chúng ta gọi là Team Drive, bộ nhớ dùng chung thôi, thời buổi này Google nó Lifetime cho sạt nghiệp bạn ơi. Quyền sinh sát nằm trong tay Google, muốn chết thì chết à. Còn Adobe update thoải mái thì đây là Adobe Enterprise, nó không ghi hạn nhưng thực tế chỉ khoảng từ 1 - 3 năm. Không có vĩnh viễn. 365 E3 thì cũng tương tự, nó là loại Renew 0 đồng, sống chết tùy hứng Microsoft. Onedrive 5TB là tài khoản A1 dành cho giáo dục (Mấy nay đang bị quét nên dễ chết). Nói chung đừng nên mua ở mấy cái chỗ quảng cáo như này

CuongPBM

Gà con
onedrive 5tb em có 1 mớ. tạo free thích bao nhiêu có bấy nhiêu mà live hên xui nhá

traiheogiong

Búa Gỗ
onedrive 5tb em có 1 mớ. tạo free thích bao nhiêu có bấy nhiêu mà live hên xui nhá
Mình tạo acc Developer, sau nhiều lần chờ nó gửi OTP kích hoạt mà không được mình cũng potay luôn. Giờ không còn nơi lưu dữ liệu, cũng hơi rén.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
muốn bền lâu thì tốt nhất tự thanh toán trực tiếp với gg , mấy cái lifetime ultimate này tạch lúc nào ko hay {big_smile}

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình tạo acc Developer, sau nhiều lần chờ nó gửi OTP kích hoạt mà không được mình cũng potay luôn. Giờ không còn nơi lưu dữ liệu, cũng hơi rén.
otp vinaphone, chứ mạng khác khó lắm, viettel tùy hứng

bekutovnz

Búa Đá
Ngay câu đầu tiên là xàm rồi: google drive không giới hạn. /.

Trong Le

Rìu Vàng
Lừa đảo đó bạn ơi!
Mình làm chuột bạch rồi. Nhưng mình mua không phải vì Google drive mà có tặng Zoom nên mình mua thử.
Kết quả là Google của mấy acc stu.edu hoặc dùng chung, dùng chừng 1 năm là die.