Chia sẻ - Gói Free Hosting tại VN hoạt động lâu dài | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Gói Free Hosting tại VN hoạt động lâu dài

feeder

Gà con
Xin chào mọi người ‼️
Mình xin chia sẻ đến nhóm và cộng đồng người dùng WordPress nói riêng gói Free Hosting (lâu dài) do bên đơn vị 7Host tài trợ.

Giá trị cốt lõi:
  • Là gói dịch vụ miễn phí 100% hướng đến những sinh viên hay những người có nhu cầu học và thiết kế site/blog bằng WordPress hay nền tảng khác.
Ưu điểm:
  • Với dung lượng lưu trữ đã được tính toán đủ cho nhu cầu của một website cá nhân nho nhỏ.
Nhược điểm:
  • Phải gửi mail xác nhận gia hạn 3 tháng/lần.
  • Giao diện DirectAdmin có thể hơi khó sử dụng với một số bạn nhưng không phải là vấn đề. Vì đã có đầy đủ bài viết hướng dẫn.
Hướng dẫn đăng ký:

Các bạn truy cập vào link sau: https://www.7host.vn/dich-vu/hosting-mien-phi/ và lưu ý là đọc kỹ các điều khoản. Trong đó đã có đầy đủ hướng dẫn cho người mới.

Thaole

Gà con
Chào bạn, bên mình đã kích hoạt gói host cho bạn rồi. Bạn kiểm tra mail để lấy thông tin và bắt đầu sử dụng nha.
Chúc bạn thành công.
Cảm ơn ad, mà hình như không có cpanel nhỉ??\

vcatuan

Gà con
Thanks bạn đã chia sẻ , rất có ích cho các bạn sinh viên hoặc ae cần vọc vạch. Nhân tiện thì mình chưa thấy thông tin xác nhận kích hoạt, không biết thông thường đợi trong bao lâu ?