Hỏi/ Thắc mắc - Góc tìm game? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Góc tìm game?

tuananh2203

Gà con
hồi trước em có chơi 1 game trên lap acer ea game hay sao ý em cũng không nhớ rõ cho 5 xèng để thử game 5 lần . game mình vào 1 map lớn mình có thể di chuyển map khá rộng mình nhập vai vào 1 người xong làm việc r đến xòng bài chơi rồi đi tàu lửa các hứ game khoảng 2013-2015 mong mn tìm giúp

ducuong

Group Partner
Vẫn cần thêm dữ liệu :(. Mô tả về nhân vật chính hơi ít nên khó quá.
Bạn thử xem qua dòng game The Sim hoặc The godfather xem sao.

ShareNewToday

Búa Gỗ
Dữ liệu bạn cung cấp vẫn hơi ít, bạn hãy cố nhớ xem trong game có nhân vật gì hay có cái gì làm bạn ấn tượng không?

tuananh2203

Gà con
[/QUOT
Còn ít dữ liệu quá bạn ơi, làm việc là làm việc gì, với mình chưa hình dung cho xèng thử game là sao nữa :D
là nó cho thử 5 lần á ... kiểu lúc đó e ms mua máy có phần ea game sao ấy xong ấn vào có 4 5 game mỗi game chothuwr 5 lần ạ

tuananh2203

Gà con
Dữ liệu bạn cung cấp vẫn hơi ít, bạn hãy cố nhớ xem trong game có nhân vật gì hay có cái gì làm bạn ấn tượng không?
vậy đội mũ kiểu phù thuỷ ý ạ người nhỏ nhỏ :( nhập vai kiểu làm nv ấy tại dốt t.a nên hồi đó e chs cx k hiểu chỉ nhớ vào xòng bài đánh bài xong thua sạch

tuananh2203

Gà con
vậy đội mũ kiểu phù thuỷ ý ạ người nhỏ nhỏ :( nhập vai kiểu làm nv ấy tại dốt t.a nên hồi đó e chs cx k hiểu chỉ nhớ vào xòng bài đánh bài xong thua sạch

ducuong

Group Partner
Thế thì chỉ có thằng 7Sin là thiết kế phong cách giống SIMS thoai :(

ansos123

Rìu Bạc
game góc nhìn thứ 3 phải ko bác, ko đánh đấm, bắn nhau thì chắc chỉ có game mô phỏng dạng The sims thôi
gửi link bác tham khảo thằng EA này, lên youtube xem gameplay xem game nào của bác
https://vi.wikipedia.org/wiki/Electronic_Arts
nếu ko phải game EA mình xin đề nghị vài cái tên như Mafia 1, 2, max payne 3, just cause