Góc bóc phốt nhóm facebook đồ họa Học viện thiết kế đồ họa khá nà to nuôn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góc bóc phốt nhóm facebook đồ họa Học viện thiết kế đồ họa khá nà to nuôn

Adobe Template

Rìu Sắt
Góc bóc phốt nhóm facebook đồ họa Học viện thiết kế đồ họa khá nà to nuôn quả thực hôm nay mình bức xúc viết bài này mong admin duyệt
Thứ 1 : Như này trong quá trình mình tham gia nhóm , có nhắc nhở việc mình bị copy nguồn từ thằng Hoàng Nguyễn lừa đảo bán tài nguyên bắt inbox
Thứ 2 : Toàn bộ file ở kênh của mình là có bill từ sucai về hồi đó nó vẫn xa lạ với người việt nam , vì thời gian đó chủ yếu là bên panel photoshop bắt mua bằng vip và kênh mình là kênh đầu tiên up PSD nhiều thế
Thứ 3 : Tại sao mình lại nhận ra thủ đoạn lừa đảo của mấy thằng hội nhóm admin facebook , bên khác cũng thế 1 số bài panel bên ae pr free cả đống xong cài dạo mất phí cho dù viết bài bài mình cống hiến chúng nó kích nên mình rất bức xúc với lại 1 khi mình viết bài bằng chúng nó chạy quảng cáo cả năm nghĩ cay . Mình inbox hỏi lý do nó im tịt không hồi âm gì cả , trong khi fanpage mèo sao hỏa up cái bài về copyright thì mình nghĩ mình cũng up được . Mà cái page rẻ rách Mèo cụt não up mỗi cái PSD code đọc file với mấy cái tết vớ va vẩn trên freepik pikbest về phốt người khác thì được mình không
Hình ảnh toàn bộ sự việc và facebook thằng mặt giặc lừa đảo công sức chất xám mình bỏ ra nên mình nhìn layer chụp up lên thằng lừa đảo này mình biết nó còn bốc phét tự tạo khôi hài lý sự cùn mấy thằng đa cấp

beem34

Búa Đá
biết sau bây giờ ? có đăng ký bảo hộ chất xám đâu mà đi đòi công với lao :rolleyes: chấp nhận thôi{bye}

Adobe Template

Rìu Sắt
biết sau bây giờ ? có đăng ký bảo hộ chất xám đâu mà đi đòi công với lao :rolleyes: chấp nhận thôi{bye}
vấn đề là em đóng góp cộng đồng nó 1 like cmt từ 9h sáng đến 10 tối mỗi bài toàn 900 đến 1k like ấy bác không buff bẩn đâu nghĩ ức ấy

Adobe Template

Rìu Sắt
Share free là mất tất cả. Câu chăm ngôn ko bao giờ sai {flame}
Thôi thì sau này khỏi share free nữa
nghĩ uất thật bác ạ , mà admin nhóm 165K member phốt người khác nhanh 1 cơn gió :v bị phốt lại kích bảo ăn tiền bẩn lại tự ái :)

Câu văn bạn viết sao m đọc khó hiểu quá, nhất là đoạn thứ 3. Mà thời buổi kim tiền thì cái gì chả dám làm miễn là da mặt đủ dày. Đóng góp nhiều thế sao ngay từ đầu không tự lập gr riêng mình rồi share hả bạn.

Adobe Template

Rìu Sắt
Câu văn bạn viết sao m đọc khó hiểu quá, nhất là đoạn thứ 3. Mà thời buổi kim tiền thì cái gì chả dám làm miễn là da mặt đủ dày. Đóng góp nhiều thế sao ngay từ đầu không tự lập gr riêng mình rồi share hả bạn.
tính mình không thích lập gr bạn ạ , nếu nói như bạn thì từ này về sau người việt nam đừng hở mồm ra là copyright con kac gì nhá :)

Adobe Template

Rìu Sắt
Bên youtube em đã có 8 người bị thằng hãm z này lừa mua đồ anh em cho hỏi h em đầu tư chạy quảng cáo mọi tránh hay sao với trường hợp này ạ

Phốt ngta nhanh lắm mà méo nhìn lại chính mình. Thằng Hoàng Nguyễn vs huy hoàng và page Mèo học thiết kế là cùng 1 hội. Toàn lấy ảnh j4f của ngkhac rồi xóa hoặc đè logo vào thành của mình, lấy tài nguyên đồ họa share free bê từ khắp nơi về rồi bán, Khóa học toàn là free hỏi mua nhưng méo dám show khóa học ra sợ bị khách biết là hàng free. Hôm nọ nghe bảo tiktok lấy video hài gì của bên page lớn về game chôm của ngta đính logo vào giờ bị bay màu rồi.

Adobe Template

Rìu Sắt
Phốt ngta nhanh lắm mà méo nhìn lại chính mình. Thằng Hoàng Nguyễn vs huy hoàng và page Mèo học thiết kế là cùng 1 hội. Toàn lấy ảnh j4f của ngkhac rồi xóa hoặc đè logo vào thành của mình, lấy tài nguyên đồ họa share free bê từ khắp nơi về rồi bán, Khóa học toàn là free hỏi mua nhưng méo dám show khóa học ra sợ bị khách biết là hàng free. Hôm nọ nghe bảo tiktok lấy video hài gì của bên page lớn về game chôm của ngta đính logo vào giờ bị bay màu rồi.
hèn gì em úp phốt nó , kích không cần nghĩ luôn