[Giveaway] Mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Giveaway] Mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Thấy 1 Bài viết khá hay trên mạng nên share lại cho mọi người:

Đầu Tiên: Malwarebytes là 1 hãng bảo mật rất nổi tiếng trên toàn thế giới, với nhiều chương trình anti virus như Endpoint Security, Anti Malware, Anti Exploit... với 2 phiên bản chính là Home - khách hàng cá nhân, và Business - dành cho tổ chức, doanh nghiệp.

- Malwarebytes là một phần mềm chống phần mềm độc hại cho Microsoft Windows, macOS, Android và iOS để tìm và xóa phần mềm độc hại. Được phát triển bởi Malwarebytes Corporation, nó được phát hành lần đầu tiên vào tháng 1 năm 2006

Không dài dòng nữa, Hiện đang có chương trình ưu đãi dành cho mail edu mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$. Nếu bạn đang sở hữu một email Edu do nhà trường cấp hoặc do reg được từ các Acc Google Unlimited thì có thể sử dụng để mua Key.Malwarebytes giá rẽ.Chú ý là cái này là khuyến mãi có thời hạn nên tranh thủ nếu cần nha.
  • Bạn cần có thẻ VISA/MasterCard hoặc Paypal dùng để thanh toán Online. Bạn có thể tạo thẻ VISA/Mastercard ảo và nạp tiền qua Internet Banking để thanh toán. Nhưng theo kinh nghiệm một số bạn thì dùng Paypal sẽ thanh toán nhanh hơn, không phải chờ xác minh.
  • Mail EDU bạn có thể dùng mail của trường cấp hoặc đăng ký mail EDU hoặc đăng ký Team Drive ở các trường của Mỹ.
Chi tiết chương trình Key 4 năm của Malwarebytes giá 5$

1. Mua Key Malwarebytes 4 năm với giá 5$ dành cho sinh viên
  2. Với chi phí bình thường là 39,99$/năm, bạn sẽ tiết kiệm hơn 95% khi bạn sử dụng mail edu để đăng ký
  3. Tất cả số tiền thu được từ việc mua hàng của bạn sẽ được quyên góp vào quỹ dành cho sinh viên
  4. Key có thời hạn 4 năm, sau 4 năm phải gia hạn hoặc mua Key khác.
  5. Chỉ cần đăng ký tài khoản ở studentbeans.com để xác minh tình trạng sinh viên của bạn và nhận được mã giảm giá Malwarebytes
Cách mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$
  • Bước 1: Đăng ký tài khoản ở StudentBean bằng Email Edu của bạn.
  • Bước 2: Vào trang chọn quốc gia của trường bạn và nhập tên trường (chọn trường Việt Nam cũng được)
  • Bước 3: Nhập MAIL EDU của bạn vào, và xác nhận. Check mail và click vào link xác nhận để kích hoạt tài khoản
  • Bước 4: Vào trang get Coupon của StudenteBean, bấm “GET CODE & OPEN SITE”.
  • Bước 5: Click “Re-open the Malwarebytes website” và để mở trang thanh toán của malwarebytes. Nhập Coupon Code đã lấy bước 4 rồi nhập vào ô Student Discount Coupon. Một lần mua có thể mua tối đa cho 5 máy (1 key active cho 5 máy) với giá từ 7tr4 còn 580k, hoặc mua 1 year với giá 5$.
Bước 6: Kéo xuống nhập thông tin thẻ VISA hoặc Paypal để thanh toán. Key sẽ được gửi về Email của bạn
Lưu ý quan trọng:
Khi thanh toán xong cái malwarebytes 4 năm thì nhớ bỏ cái tự động gia hạn nha. Nếu không sau 4 năm bạn sẽ bị trừ tiền 39,99$ trong thẻ để duy trì License Key.

688

Khi Thanh Toán xong sẽ như sau:
Thank you for your order! (Order no. XXXXXX)
Your Purchased Products

1 x Malwarebytes Premium

1 Year subscription

Total price: $5.00

We have just sent you an order confirmation email at [email protected] Please check your mailbox (spam/junk folder included).
As soon as your order is approved, you will receive by email the subscription code/download link for the software you have ordered.

Chỉ cần check mail và cảm thận thành quả - Mình đã mua thử trước khi đăng bài nên AE yên tâm
Bổ sung yêu cầu sử dụng key theo post: #74

Sửa lần cuối:

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm

Attachments

37.7 KB · Lượt xem: 108

zzaliaszz

Rìu Chiến
Uh hay chứ, nhưng mà sao lúc bấm donate thanh toán nó cứ load hoài ko thanh toán được, reload cũng vậy.
Bạn cần có thẻ VISA/MasterCard hoặc Paypal dùng để thanh toán Online
Khi bấm donate đúng là nó sẽ load 1 lúc nếu tài khoản của bạn có đủ tiền thì nó sẽ hiện thông báo:
Your Purchased Products

1 x Malwarebytes Premium

1 Year subscription

We have just sent you an order confirmation email at [email protected] Please check your mailbox (spam/junk folder included).
As soon as your order is approved, you will receive by email the subscription code/download link for the software you have ordered.

zzaliaszz

Rìu Chiến
À mà mất thêm 1 khoản nhỏ phí giao dich nữa nhé
Mình bị trừ thêm khoàng 5k phí giao dịch

h3ong0x

Búa Gỗ
Sáng nay quay hoay kiếm key để activate mà kiếm mãi không ra. Quyết định vào search mua key với mail edu ai ngờ nó đề xuất ra cái web bạn thớt đưa. Dùng mail edu xác minh rồi nó gửi mã về. Mua cái key giá 5$ dùng trong vòng 4 năm thì mình đủ điều kiện để chi trả. Mua về dùng thích thật.

Anh em nào có mail edu thì nên mua đi kẻo bỏ phí lắm :(

dosonpk

Rìu Sắt
Bạn cần có thẻ VISA/MasterCard hoặc Paypal dùng để thanh toán Online
Khi bấm donate đúng là nó sẽ load 1 lúc nếu tài khoản của bạn có đủ tiền thì nó sẽ hiện thông báo:
Your Purchased Products

1 x Malwarebytes Premium

1 Year subscription

Mình bấm donate nó trắng trang chứ ko có phản hồi nào cả. Chưa hiểu sao nữa.

giang375

Búa Gỗ Đôi
dùng phần mềm này thì không cần phải cài diệt virus hả mấy bác? hay xài song song cả hai vây

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Giúp bạn không khó nhưng vấn đề liên quan đến tiền thì mình rất ngại giúp
Không biết MOD nào đang quản lý chốn này ban có thể nhờ MOD mua giúp thì tốt hơn
[/Q
Cám ơn bạn rất nhiều, paypal của mình bị lỗi gì đấy ko thanh toán dc và visa cũng vây,lát sau mình thanh toán lại cũng bị ,thế là bên malwarebytes gởi cho mình cai link khác để thanh toán thế là xong có thể do mạng ,thanks you

dosonpk

Rìu Sắt
Của mình khi bấm donate cũng bị trắng như bạn vậy đó :D :D
đợi khoảng 1-5p thì nó xuất hiện thông tin đơn hàng thanh toán thành công

Có bạn h3ong0x
cũng vừa mua thành công đó
Oh thế để mình thử thanh toán lại xem sao đã nha :D Cám ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.