[Giveaway] Mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$ | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Giveaway] Mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cowboy

Búa Đá Đôi
Key này, mình mua bằng thẻ ảo hết khoảng 120k, mua bằng thẻ thật 115k.
Có điều chưa tìm thấy chỗ bỏ tính năng auto renewal đâu cả. 4 năm thì thẻ cũng hết hạn rồi {bye}

Sửa lần cuối:

lesinhtuan

Gà con
Key này, mình mua bằng thẻ ảo hết khoảng 120k, mua bằng thẻ thật 115k.
Có điều chưa tìm thấy chỗ bỏ tính năng auto renewal đâu cả. 4 năm thì thẻ cũng hết hạn rồi {bye}
bạn dùng email đăng ký mua hàng tạo một tài khoản trên trang malwarebytes, vào phần "Payment" ở dưới chữ "AUTO RENEWAL " chọn "Cancel subscription " .

boylak21

Búa Gỗ
anh em ai có thể giúp mình mua key bằng mail edu ko vì mình ko có mail edu? bạn nào giúp dc thì ib mình nhé. thanks

zzaliaszz

Rìu Chiến
Mã:
6GS99:.....................
Key nằm trong tài khoản của mình còn 2 slot bạn nào dùng thì IB mình gửi key riêng nhé.
Lưu ý khi IB gửi kèm tên thiết bị để mình không deactivate
7642

zzaliaszz

Rìu Chiến
Bạn cho mình xin key với
Tên thiết bị mình là DESKTOP-TVH0AHR
Cảm ơn bạn nhiều
đã gửi key vào IB

badday0401

Gà con
Mình lấy được code thanh toán giảm giá còn 5$ mà không hiểu sao thẻ VISA báo lỗi,bác nào mua chung thì INBOX mình gửi code nhé.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Mai VN đá rồi làm event cho AE nhỉ:

7835

Key trong tài khoản của mình sử dụng không lo bị deactivate: Mình còn 3 slot cho 3 bạn gửi tin nhắn cho mình nhanh nhất.
Lưu ý khi IB nhớ ghi tên thiết bị để mình không deactivate.
Chúc các bạn vui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.