Hỏi/ Thắc mắc - Giúp xoá dữ liệu game ios | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Giúp xoá dữ liệu game ios

huyn4s

Búa Gỗ
Xin chào các bác, mong các bác giúp đỡ dùm em ạ!
Tình hình là em đang chơi game Fishing clash trên con ip 7 plus IOS 13.3 em chơi dỡ được hơn tháng và giờ em muốn bỏ Player ID game hiện tại để tạo cái khác để chơi lại từ đầu nhưng game thì không nó nút logout như trên android, em xoá game tải lại nó vẫn tự đăng nhập vào cái player ID game em đang chơi mặc dù em không liên kết game center hoặc FB, em đổi qua apple ID khác để tải game nó vẫn vậy chứ không ra cái player ID mới các bác ạ, hình như game nó liên kết với phone ID hay sao rồi! Giờ có cách nào để chơi lại từ đầu không các bác? Em cảm ơn các bác ạ!

minbaby01

Gà con
cái này mình ko rõ nhưng bạn thử vào cái phần backup dữ liệu icloud, tìm xem game có backup data vào icloud không, chỉ cần xoá đi là đc

huyn4s

Búa Gỗ
cái này mình ko rõ nhưng bạn thử vào cái phần backup dữ liệu icloud, tìm xem game có backup data vào icloud không, chỉ cần xoá đi là đc
Em kiểm tra cả rồi bác ơi, icound em không có backup game, em chỉ để đồng bộ ảnh và danh bạ thôi :(