Hỏi/ Thắc mắc - Giúp mình cái điện thoại oppo với mọi người ơi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Giúp mình cái điện thoại oppo với mọi người ơi

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Giúp mình cái điện thoại oppo với mọi người ơi. Chuyện là thế này, mình có cái điện thoại đứa em đưa cho nói là tịch thu của lính, nó vứt luôn cái đt, mình thử mở khóa mà mò trên mạng cả ngày cài mấy cái phần mềm Kingo root và One click root, mtkauthbypasstool31, mà k tài này mở khoá đt đc, có ai biết chỉ mình với mtk thì k thấy nhận đt, one click thì k cài đc, còn Kingo root thì cũng k xong. cảm ơn mọi người đã quan tâm.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
ủa sao lại root ? root phải bật usb debug , nghĩa là phải truy cập dc .
còn muốn dùng lại cái đt đó thì bạn dùng tổ hợp phím đưa máy vào recovery mode rồi reset factory là dc , nếu dính google account thì bypass là dc

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
k đc bạn jaden ơi, vẫn dính màn hình khoá
Vậy máy đó của ai? Nếu không xử lý được. Mang ra TTBH của hãng nhé

duonglinh2

Rìu Bạc
Chủ đt vứt đi rồi, mình xem có cách nào sử dụng lại đc k, để cho con bé nó nghịch khỏi phá đt người lớn.
mang tiệm điện thoại người ta có tool mở cho nhanh . mấy quán điện thoại mở 5 phút xong . bạn nghiên cứu không có công cụ chỉ mở 1 số dòng máy thôi

me free

Búa Gỗ
bạn thử ngăm cú up lại rom gốc của nó coi sao. dùng tool của hãng đó

quadensatgai

Rìu Sắt
tịch thu của lính rồi lính không được trả lại, chứ không phải người ta vứt đi đâu =))) mấy ông ác thật