Nhờ tư vấn - Giúp in full viền máy in màu Canon IX6860 và LBP2900 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Giúp in full viền máy in màu Canon IX6860 và LBP2900

Connect

Búa Gỗ Đôi
Hiện tại mình đang thiết kế bảng giá và menu trên PowerPoint kích thước 7x10 và A6 mình muốn in full viền tận dụng tối đa diện tích giấy và đỡ phải tốn thời gian cắt giấy nhiều, bạn nào biết cài đặt in full viền máy in màu Canon IX6860 và Canon LBP2900 hướng dẫn mình với.
Với cho mình hỏi khi thiết kế trên Powerpoint bước đầu tiên mình đã chọn kích thước trang đúng từng mm rồi, nhưng khi in ra lấy thước đo nó luôn lệch với kích thước ban đầu mình nhập (mình hay bị lỗi kích thước ở khổ A5 và A6, còn 7x10 thì không lệch).
Cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc bài viết và chia sẽ cho mình !

malemkhoang

Rìu Chiến
Hiện tại mình đang thiết kế bảng giá và menu trên PowerPoint kích thước 7x10 và A6 mình muốn in full viền tận dụng tối đa diện tích giấy và đỡ phải tốn thời gian cắt giấy nhiều, bạn nào biết cài đặt in full viền máy in màu Canon IX6860 và Canon LBP2900 hướng dẫn mình với.
Với cho mình hỏi khi thiết kế trên Powerpoint bước đầu tiên mình đã chọn kích thước trang đúng từng mm rồi, nhưng khi in ra lấy thước đo nó luôn lệch với kích thước ban đầu mình nhập (mình hay bị lỗi kích thước ở khổ A5 và A6, còn 7x10 thì không lệch).
Cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc bài viết và chia sẽ cho mình !