Giúp em kích hoạt Malwarebytes trên Mac | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp em kích hoạt Malwarebytes trên Mac

Dạ các bác giúp em Active Malwarebytes cho Mac với ạ ! Các bác giúp em, em thật sự cảm ơn các bác rất rất... nhiều ạ ! Dạ bác nào giúp em thì nhắn với em ạ ! Dạ em xin hết

Bác đưa key Malwarebytes của bác đây rồi gởi Team Viewer mọi người giúp bác, Key Malwarebytes cho Mac dạng 4 block 5 ký tự như trên Mobile.
Dạ em chưa mua key ạ ! Có gì các bác giúp em, em hậu tạ chút tiền ạ !

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Dạ em chưa mua key ạ ! Có gì các bác giúp em, em hậu tạ chút tiền ạ !
@ Bác có thể thay thế Kaspersky/ Bitdefender bản cho Mac nếu bác không kích hoạt được Malwarebytes, vì Malwarebytes bác mua key đường tiểu ngạch phải chặn firewall không thì ngày đẹp trời thành key free thôi. Bác qua topic Key Kaspersky có nhiều key KIS share hơn Malwarebytes.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
@ Bác có thể thay thế Kaspersky/ Bitdefender bản cho Mac nếu bác không kích hoạt được Malwarebytes, vì Malwarebytes bác mua key đường tiểu ngạch phải chặn firewall không thì ngày đẹp trời thành key free thôi. Bác qua topic Key Kaspersky có nhiều key KIS share hơn Malwarebytes.
Đúng rồi bác, key 4 block 5 kí tự life đa số key cũ họ reg lại dc nhưng nó đều nằm trong tk của người ta rồi, nếu reg dc thì chỉ là sài ké người ta thôi, một ngày đẹp trời chủ acc nó kích phát toang luôn. Hãng giờ nó ko bán key loại này life nữa, toàn key có thời hạn không à, còn key có id thì có life nhưng chỉ kích dc cho window, sài kis, kas, kts hay bit đi cho lành bác hen 😁

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Đúng rồi bác, key 4 block 5 kí tự life đa số key cũ họ reg lại dc nhưng nó đều nằm trong tk của người ta rồi, nếu reg dc thì chỉ là sài ké người ta thôi, một ngày đẹp trời chủ acc nó kích phát toang luôn. Hãng giờ nó ko bán key loại này life nữa, toàn key có thời hạn không à, còn key có id thì có life nhưng chỉ kích dc cho window, sài kis, kas, kts hay bit đi cho lành bác hen 😁

Không rõ mục đích bác cài Malware cho Mac nhưng nếu cần trang bị bác nên cài Kaspersky hoặc Bit defender. Bác tạo 2 tài khoản 2 trang đó, sau đó vô các topic key KTS và BTS có key add vô tài khoản, xài vô tư không lo.