[Giúp đỡ] Onedrive trên iOS không tự up ảnh hay bất kỳ file gì | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Giúp đỡ] Onedrive trên iOS không tự up ảnh hay bất kỳ file gì

creslife

Búa Gỗ Đôi
Mình có dùng Office 365 nên có 1TB Onedrive để lưu trữ, chuyện là trên điện thoại android xưa giờ chụp hình xong là nó tự up lên Onedrive ngay lập tức rất dễ dàng, trong khi trên iPhone thì hiện tại mình phải toàn up thủ công chọn ảnh nó mới chịu up, mình thử nhiều cách trên mạng mà vẫn không tự động up ảnh được, mình để cho ondrive chạy nền nó cũng chả up, gỡ app cài lại nó cũng y vậy, mà nó cũng không báo lỗi gì cả nên cũng không biết lỗi ở đâu. Có anh/ chị/ bạn nào đang dùng iOS mà dùng Onedrive để lưu trữ có thể chỉ cách khắc phục giúp mình với, cảm ơn ạ.

trungvlth

Búa Gỗ Đôi
Mình cũng thế, cho nên mình kemeno và chỉ dùng trên pc thôi.