GIỚI THIỆU NHIỀU – NHẬN TIỀN TRIỆU” TỪ NGÂN HÀNG TMCP QUÂN ĐỘI MB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

GIỚI THIỆU NHIỀU – NHẬN TIỀN TRIỆU” TỪ NGÂN HÀNG TMCP QUÂN ĐỘI MB

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Hiện tại NGÂN HÀNG TMCP QUÂN ĐỘI MB đang tổ chức chương trình giới thiệu thêm người dùng App MBBank.

1. Tên chương trình: Giới thiệu nhiều, nhận tiền triệu (sau đây gọi là “Chương trình”).
2. Hàng hóa, dịch vụ khuyến mại: Khách hàng giới thiệu bạn bè tham gia đăng ký và Định danh App MBBank thành công.
3. Thời gian áp dụng:
- Chương trình diễn ra từ ngày 1/4/2021 đến 30/6/2021.
- Chương trình có thể kết thúc trước hạn khi hết ngân sách.
4. Phạm vi khuyến mại: Toàn quốc.
5. Hình thức khuyến mại: Tặng tiền vào tài khoản cho khách hàng thoả mãn điều kiện chương trình.
6. Đối tượng được hưởng khuyến mại: Người giới thiệu và người được giới thiệu đáp ứng các điều kiện của chương trình.
*** Nhận ngay khoản thưởng ***
1. Miễn phí chọn số tài khoản trùng số điện thoại
2. Nhận ngay 30.000 VND khi đăng ký thành công với Mã giới thiệu: 1QM1H6CIQXU9Y9WQHBHI
3. Cơ hội nhận thêm 10.000.000 VND++ khi giới thiệu bạn bè, người thân sử dụng App MBBank

Chi tiết chương trình và link đăng ký tại đây

p/s: Đăng ký trên App MBBank 100% các bạn không cần phải đi đâu nha.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi mình bị nv của cái NH này 1 tháng gọi mấy lần, nào là nói đang có chương trình abc a có muốn vay ko, rồi nào là mở thẻ.... ui chao nhiều khi muốn bộc phát luôn á bác :)

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Hi mình bị nv của cái NH này 1 tháng gọi mấy lần, nào là nói đang có chương trình abc a có muốn vay ko, rồi nào là mở thẻ.... ui chao nhiều khi muốn bộc phát luôn á bác :)
Cho vào danh sách hạn chế là xong.
Mình đăng ký bữa giờ chưa thấy nó tư vấn thêm cái gì nên chắc còn dài :v

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cho vào danh sách hạn chế là xong.
Mình đăng ký bữa giờ chưa thấy nó tư vấn thêm cái gì nên chắc còn dài :v
Nó gọi dt tùm lum số á bác, ko nghe ko được ấy chứ, nhiều khi không nghe lỡ khách hàng nào lạ mà mình không lưu số vào máy gọi tới đặt hàng mà không nghe thì tiêu. Có lúc nghe nó giới thiệu mình tl mình không có nhu cầu mà rất ít nv họ tl ừ vậy thôi khi nào a có nhu cầu a lh e theo sdt này này. Họ cứ thao thao bất tuyệt khi mình đã nói không có nhu cầu, ko lẽ tắt máy ngang thì mất lịch sự quá đó bác :)