Chia sẻ - Giao diện mới cho Office 365 Beta Version 2108 Build 16.0.14405.20002 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Giao diện mới cho Office 365 Beta Version 2108 Build 16.0.14405.20002

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
@dinhchungcm chỉnh sửa key trên file của mình bạn sao lưu đoạn mã trên máy bạn chỉnh sửa hoàn thành rồi share cho mọi người cùng sử dụng mình xóa link bài post trang 2
CÒN 1 PHẦN là nó bỏ chọn show Quich Access tìm chưa ra, với lại không biết nó có chạy trên ver <2108 không.
Mình vọc thôi > Không share đâu.
Thanks!

huuhanh

Búa Đá
@dinhchungcm bạn tùy chỉnh toàn bộ word excel opition theo ý thích mình xong sao lưu lại toàn bộ key office, nào cần cài office chạy lại file, file key tác dụng 1 thời gian ngắn là bỏ, thời gian sau này có bản mới ko cần kích hoạt lại

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tool download Office

Download from "cloud.mail.ru":
Mã:
https://cloud.mail.ru/public/Z3Pp/E3NKgsVeE
Download-Mirror "upload.ee":
Mã:
https://www.upload.ee/files/13255552/OfficeRTool.2021June22.7z.htm

Dùng tool C2R nó tiện hơn chứ bạn, không cần thao tác rờm rà.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
@dinhchungcm bạn tùy chỉnh toàn bộ word excel opition theo ý thích mình xong sao lưu lại toàn bộ key office, nào cần cài office chạy lại file, file key tác dụng 1 thời gian ngắn là bỏ, thời gian sau này có bản mới ko cần kích hoạt lại
Vụ này không hiểu lắm.
Cái OfficeRTool cũng đâu có mục lưu key.
Lưu key registry hay lưu key Kích hoạt Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dùng tool C2R nó tiện hơn chứ bạn, không cần thao tác rờm rà.
C2R nó tiện khi mình tải cài còn cái kia nó có thể giúp mình chuyển kênh update và một vài cái khác khi mình ko muốn gỡ ra cài lại á bác, nói chung có cả 2 nó cũng tiện những lúc cần mà làm biếng :)

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
C2R nó tiện khi mình tải cài còn cái kia nó có thể giúp mình chuyển kênh update và một vài cái khác khi mình ko muốn gỡ ra cài lại á bác, nói chung có cả 2 nó cũng tiện những lúc cần mà làm biếng :)

Nói về chuyển kênh update và kích hoạt, gỡ bỏ... thì cho bạn 1 tools cao thủ đây, bạn dùng chưa?.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nói về chuyển kênh update và kích hoạt, gỡ bỏ... thì cho bạn 1 tools cao thủ đây, bạn dùng chưa?.
Uki cảm ơn bạn nhiều nghen, để tải về ngâm cứu hihi

Leakhanak

Búa Gỗ Đôi
Could you help me? I cannot get the Full dark mode on Office 2019. I am currently trying version 2108. Even on Office 2019 V2106 build but still no full dark mode. Please help to get it. Thank you

Attachments

• Office 2019-1.png
    Office 2019-1.png
    45 KB · Lượt xem: 12