Chia sẻ - Ghost Win 7 Pro No Soft Full Driver v1.0 Nhanh Mượt Mới Nhất 08/2020 by 21AK22 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Ghost Win 7 Pro No Soft Full Driver v1.0 Nhanh Mượt Mới Nhất 08/2020 by 21AK22

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Win 7 là đỉnh, một số phần mềm chuyên dụng trong ngành Ô tô vẫn phải sử dụng Win 7 nha các bạn, mặc dù phần mềm chuyên dụng đó mới ra vào những năm gần đây, nhưng phải là Win 7, thậm chí Win XP. cám ơn Sthaihien
Win xp và win 7 là huyền thoại cái này mình biết rất rõ có những phần mềm chỉ hoạt động hiệu quả trên win xp hoặc win 7, còn win 8-10 chưa đc hỗ trợ tốt lên hoạt động kém hiệu quả hoặc không hoạt động, việc này chỉ có thể chờ đợi xem các nhà phát triển update cho phần mềm hỗ trợ tốt hơn

Pincontho

Búa Đá
Cảm ơn bạn rất nhiều. Thật may mắn có được các bạn chia sẽ ghost các phiên bản Win7 nó giúp mình tiết kiệm rất nhiều thời gian và hiệu quả công việc nữa.

Rekz1

Gà con
có cách nào cài driver mạng lan không bác. xài laptop wifi chán quá nên muốn cắm dây mà máy không nhận

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Có ai đen giống em không? Hic. E down 2 lần cả driver và fshare đều lỗi MD5, điên lên ghost thì báo lỗi luôn

Attachments

10.1 KB · Lượt xem: 10

chipvangpc

Gà con
bản này xài văn phòng ổn chứ bác. Có cần cái thêm gì nữa không ( winrar, unikey, office ) đủ cà hả. bản fullsoft nặng quá