Chia sẻ - Ghost Win 10 Pro Lite 2009 Full Soft v7.7 Siêu Nhẹ 2021 by 21AK22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Ghost Win 10 Pro Lite 2009 Full Soft v7.7 Siêu Nhẹ 2021 by 21AK22

temp0x

Búa Gỗ Đôi
số soft này cũng tương đối cơ bản. Cơ mà đã lâu lắm rồi k còn dùng winrar, giờ toàn dùng 7zip. Đỡ mệt license :v

Quov Tsin

Dreamer
Anh ơi, link Onedrive MBR bị die rồi ạ. Anh upload lại giúp em với ạ

Quov Tsin

Dreamer
Bình thường mà bạn, OneDrive nó hay bị lag, chịu khó load lại link từ vn-z là được ạ!
đúng thật anh ạ, hôm qua em ấn vào nó ghi không thấy File. Em tưởng bị xoá rồi cơ

Quov Tsin

Dreamer
Microsoft Store mình phải update Window lên phiên bản mới nhất mới tải được ứng dụng trên đó ạ? Tại em ấn Download mãi mà nó không tải về.

bản Legacy mình tải mấy lần check đều khác mã SHA1, nó ra kết quả: 5fb06e68efa18b69583026aff725201e47126562 , bạn chủ thread check hộ mình với