Chia sẻ - [GHOST ISO] Windows 10 Home Single Language 20H2 build 19042.804 x64 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [GHOST ISO] Windows 10 Home Single Language 20H2 build 19042.804 x64

meodenhiphop

Rìu Sắt

Đây là file ghost iso mình sưu tầm được, chuyên dành cho các máy có bản quyền windows 10 theo main.
Link tải:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ghost 30 phút , tinh chỉnh 30 phút .
Cài win cài soft mất 1/2 ngày
Mỗi người mỗi Ý
Tôi dùng máy tính cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ dùng 1 lần ghost
Tôi có backup ảnh windows , nhưng về lâu dài file ảnh của win cũ quá thôi thì cứ làm ISO bản mới nhất khỏi phải update sanh rác tốn dung lượng disk lại tốn thời gian update
Vì lẽ trên mà tôi hay cài mới , vì win10 đã có KTS nên ko phải lo về key win , office thì cũng đã backup key vì vậy cũng ko phải lo key .
SOFTWARE đa phần tôi dùng portable do đó cũng ko ngại bản quyền , và cũng ko phải mất thời gian cài soft nhiều

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Ghost 30 phút , tinh chỉnh 30 phút .
Cài win cài soft mất 1/2 ngày
Mỗi người mỗi Ý
Tôi dùng máy tính cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ dùng 1 lần ghost
Tôi có backup ảnh windows , nhưng về lâu dài file ảnh của win cũ quá thôi thì cứ làm ISO bản mới nhất khỏi phải update sanh rác tốn dung lượng disk lại tốn thời gian update
Vì lẽ trên mà tôi hay cài mới , vì win10 đã có KTS nên ko phải lo về key win , office thì cũng đã backup key vì vậy cũng ko phải lo key .
SOFTWARE đa phần tôi dùng portable do đó cũng ko ngại bản quyền , và cũng ko phải mất thời gian cài soft nhiều
đã cài win xác định là bản sạch và ghost lại mốt bug cho lẹ bác @@sec0 chứ cài win cài lại bug driver đủ thứ cập nhật ngay bản vá lỗi lại phải rebug cái nữa do ảnh win 10 lỗi thường mà.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
xác định nhu cầu mỗi người khác nhau nên ghost ISO NOSOFT sẽ ngon hơn để người khác muốn cài gì cài.cốc cốc không ngon lắm về người dùng bình thường ngốn RAM kinh.
Ghost nosoft còn tệ hơn là cái sạch = ISO bản mới nhất
Vì driver ko phù hợp ( win phải update driver mới , ghost ko phải lúc nào cũng là build new , do đó windows phải update bản vá mới nhất , lại tốn thêm thời gian
Tại sao lại phải cực chi vậy , cài mới tự mình option các thứ phải sướng hơn ko ?

E đang dùng bản này của tgdd, https://cloud.tgdd.vn/index.php/s/mtthC80SPwweoeI?path=/W10_2004 mọi người tải về test coi có lỗi lầm gì không nhé.
thanks bác,để e test thử,dag cần cài cho máy,bác nv tgdd hả,kkk

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Ghost nosoft còn tệ hơn là cái sạch = ISO bản mới nhất
Vì driver ko phù hợp ( win phải update driver mới , ghost ko phải lúc nào cũng là build new , do đó windows phải update bản vá mới nhất , lại tốn thêm thời gian
Tại sao lại phải cực chi vậy , cài mới tự mình option các thứ phải sướng hơn ko ?
win 10 tự nhận driver mà bác @@sec0 với lại cài mới cũng phải cài driver cho máy mà. có bản ổn định xài luôn chứ úp bản mới lỡ lỗi sao bác do nhu cầu đa phần giờ xài 1 bản ổn định ví dụ như win 10 1909 thì xài luôn chứ dân mọi người đâu xài hết chức năng của win 10.

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Mình thì cứ Media Create Tool, bung vô usb bản mới nhất. Cài win ổ ssd chỉ 15 phút, office, pdf, autocad, ... full soft khoảng 1 tiếng nữa là xong. Có chậm thì cũng 2 tiếng thôi, nên cứ new cho sạch.

vienga

Búa Gỗ Đôi
bạn còn bản windows nào của tgdd không?
Mình chỉ sưu tầm được bản này và 1 file iso boot của tgdd thôi. Do vấn đề bản quyền phần mềm nên bản Win này sử dụng bản wps office + 7zip nhé. Khi cài máy thường không phải oem cũng tự nhận bq luôn.

meodenhiphop

Rìu Sắt
Mình chỉ sưu tầm được bản này và 1 file iso boot của tgdd thôi. Do vấn đề bản quyền phần mềm nên bản Win này sử dụng bản wps office + 7zip nhé. Khi cài máy thường không phải oem cũng tự nhận bq luôn.
bạn cho mình xin file iso boot của tgdd luôn được chứ?