Ảnh nền - ღ Chia sẻ Wallpaper chất lượng - Update thường xuyên ღ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ảnh nền ღ Chia sẻ Wallpaper chất lượng - Update thường xuyên ღ

namhnz

Búa Đá
ღ Chia sẻ Wallpaper chất lượng ღ

Mình lập ra topic này cùng mọi người chia sẻ những hình nền để làm đẹp desktop làm việc của mỗi người, đồng thời cũng là cho điện thoại với xu hướng smartphone hiện nay. Đây là những hinh nền mà mình sưu tầm cũng được một khoảng thời gian khá dài, đẹp có, hoài cổ cũng có, mỗi cái một phong cách riêng.
Mình sẽ cố gắng update mỗi ngày một wallpaper, duy trì sao cho topic đóng góp tốt nhất những gì có thể. Các bạn cũng có thể chia sẻ wallpaper của mình bằng cách comment ngay dưới bài viết.

Fanpage: https://www.facebook.com/wallpaperoffical/
Group: https://www.facebook.com/groups/345484639475496/

Wallpaper

Sửa lần cuối:

namhnz

Búa Đá
Bạn định quảng bá cho bản thân đấy à.{ah}{ah}{ah}{ah}

Đâu có bác. Sở thích sưu tầm ảnh đẹp nên cùng chia sẻ cho mọi người. Gắn bó với PC thì cũng nên có một cái desktop thật đẹp nhìn cho đã mắt ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn thớt nếu muốn mỗi ngày một hình thì nên dùng tính năng chỉnh sửa bài viết để update ở #1 nhé, không nên mỗi hình một comment, gây loãng bài viết và khó theo dõi.

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
Bạn namhnz làm cả intro công phu phết, mỗi tội font không hợp lắm. Tôi không có chuyên môn nên không dám phán bừa nhưng font phải hòa với nền khớp với nhạc
Nên up ảnh theo sự kiện ví dụ bạn có thể lấy cảm hứng từ Google Doodles chẳng hạn

namhnz

Búa Đá
Bạn namhnz làm cả intro công phu phết, mỗi tội font không hợp lắm. Tôi không có chuyên môn nên không dám phán bừa nhưng font phải hòa với nền khớp với nhạc
Nên up ảnh theo sự kiện ví dụ bạn có thể lấy cảm hứng từ Google Doodles chẳng hạn

Cảm ơn bạn đã góp ý. Về phần trình bày mình sẽ cố gắng sửa lại sao cho đẹp. Còn wallpaper post theo sự kiện thì mình thấy đó là một ý kiến hay, mình sẽ cố gắng sử dụng để post bài phù hợp ?

revolX

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn đã góp ý. Về phần trình bày mình sẽ cố gắng sửa lại sao cho đẹp. Còn wallpaper post theo sự kiện thì mình thấy đó là một ý kiến hay, mình sẽ cố gắng sử dụng để post bài phù hợp ?

Cập nhật thêm đi bác ơi.

Một tuần một ảnh/bình luận cũng được :D

namhnz

Búa Đá
Update thêm một vài cái nữa nha các bác. Nhưng mà có vẻ thấy ít ít các bác nhở.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Update thêm một vài cái nữa nha các bác. Nhưng mà có vẻ thấy ít ít các bác nhở.

Cách tốt nhất bạn có thể lên Google, search Wallpaper trên Google với chất lượng ảnh cao là có các kiểu cho bạn chọn lựa :D

hwngART

Gà con
Mình cài Bing Wallpapers mỗi ngày nó tự đổi hình nền :D chỉ thi thoảng mới gặp ảnh không ưng mắt lắm chứ đa phần là rất đẹp!