Công cụ Internet  GetFLV PRO v18.5866.556 Full - Tải phim FLV và chuyển đổi video

phj4nhpr09xx
GetFLV là một chương trình đơn giản được thiết kế để cho phép người dùng tải và chuyển đổi video từ nhiều website khác nhau thông qua trình duyệt mặc định có sẵn trong ứng dụng. Các bước hướng dẫn chi tiết và cụ thể sẽ giúp họ thực hiện toàn bộ quá trình download video cũng như convert video một cách dễ dàng mà không gặp phải bất cứ trở ngại nào.

Ngoài khả năng tải video, chương trình cũng hỗ trợ chuyển đổi chúng sang nhiều định dạng đầu ra khác nhau. Điều này có nghĩa bạn có thể di chuyển video được tải về sang các thiết bị khác như: iPhone hoặc iPad và phát chúng mà không cần sử dụng một chương trình khác để chuyển đổi sang định dạng tương thích.

Bên cạnh đó, có 4 trình duyệt khác nhau được tích hợp sẵn trong ứng dụng để bạn lựa chọn. Chúng bao gồm các tùy chọn cho iPadAndroid, cũng như Internet Explorer. Điều này thực sự hữu ích bởi vì các trang web video khác nhau có thể phát tốt hơn thông qua một vài trình duyệt. Và bạn cũng có thể sử dụng tính năng này để tùy chỉnh trải nghiệm của người dùng.

Như vậy, GetFLV là một chương trình linh hoạt mà cung cấp cho người dùng quyền truy cập vào bất cứ tập tin video nào có khả năng tải về. Nó hỗ trợ một loạt tính năng và bạn có thể thoải mái dùng thử chương trình trong thời gian 14 ngày.

GetFLV cung cấp cho người dùng nhiều tiện ích như:
  • FLV Browser
  • FLV Downloader
  • Video Capture
  • FLV Converter
  • FLV Maker
  • FLV Audio Ripper
  • FLV Fixer
Download GetFLV PRO v18.5866.556 Full - Tải phim FLV và chuyển đổi video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Trả lời

npkhanh

Búa Gỗ
Cài đặt xong, mở lên nó cứ báo "this version of getflv cannot work with latest flash player of chrome well" thì phải làm thế nào bác nhể :oops:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cài đặt xong, mở lên nó cứ báo "this version of getflv cannot work with latest flash player of chrome well" thì phải làm thế nào bác nhể :oops:

Ủa lúc mình test thì nó lại không báo, để mình test lại xem. Tuy nhiên bạn thử update lên bản mới nhất xem còn hiện thông báo lỗi đó nữa không? :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
con su dung duoc khong ad

Mình chưa test thử lại tuy nhiên hình như phần mềm đã bị hãng fix.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có bản mới không ạ,mình đang cần thằng này quá mà tìm ko dc [email protected] ad nhiều nhiều

Bản hiện tại là bản mới nhất mà mình tìm thấy thuốc, bạn thử download bản mới nhất trên trang chủ rồi dùng bản cr@ck phiên bản hiện tại mình up trong topic này xem được không nhé :)

nguoitoico

Gà con
Bản hiện tại là bản mới nhất mà mình tìm thấy thuốc, bạn thử download bản mới nhất trên trang chủ rồi dùng bản cr@ck phiên bản hiện tại mình up trong topic này xem được không nhé :)
cảm ơn bạn nhé,cho m hỏi thêm là có cách nào download video từ dropbox mà bị disable chứ năng download trên đó rồi không ad

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn bạn nhé,cho m hỏi thêm là có cách nào download video từ dropbox mà bị disable chứ năng download trên đó rồi không ad

Mình thực sự chưa từng gặp trường hợp này bao giờ nên không dám tư vấn cụ thể cho bạn, bạn có thể search các hướng dẫn trên Google rồi thử cho mình từng phương pháp một nhé ;)

Sau khi chạy ngó nghiêng mấy chỗ tôi đã có được bản Portable version 30.2107.8998 và đã chạy thử trên máy của tôi, xin chia sẻ cho các anh em đường links để download file và pass mở file là 8998
68747470733a2f2f6d6567612e636f2e6e7a2f2321767338676d4270522141414141414141414141443353695231772d32505f674141414141414141414139306f6b646350746a5f34