GetData Zip Repair Pro v5.1.0.1402 Portable - Sửa chữa file ZIP bị hỏng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

GetData Zip Repair Pro v5.1.0.1402 Portable - Sửa chữa file ZIP bị hỏng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Download GetData Zip Repair Pro for Windows 5.1.0.1402 Portable | 8.1 MB!
Zip Repair là một tiện ích sửa chữa lỗi Zip file. Thông thường một tập tin Zip hỏng sẽ thông báo lỗi:

"Cannot open file: it does not appear to be a valid archive"

Features:

• No special skills are required to fix Zip files.
  • Fix CRC errors in Zip files.
  • Supports repair of damaged spanned Zip volumes.
  • Repair Zip64 file format.

New Features on version 5:

• New: Repair a Zip file or extract files directly from the ZIP
  • New: Zip Repair will fix CRC errors in .zip files so that data can still be uncompressed
  • New: Zip Repair supports spanned zip volumes. You can now repair and extract from a spanned zip set even if part of the set is missing
  • New: Full support for the Zip64 format
  • New: Support for huge file sizes 2GB+ (as long as you have the disk space)
  • New: Batch repair multiple ZIP files.
Download file :) (Link quá hiếm):

For more infomatio to download , Please contact @phj4nhpr09xx
Khi nào link die các bạn pm mình ở trang cá nhân:

Lập tức mình sẽ fix lại link luôn, hoàn toàn yên tâm nhé :p

Chúc các bạn luôn vui vẻ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
PM hay qua, nhưng sao làm theo hd rồi chưa hiển link mà tải về. hjxx

Nếu chưa nhìn thấy link thì bên dưới là link cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

Cảm ơn bạn nhiều nhé :D

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác chủ, bài viết hay và hữu ích, mình cũng đang cần PM này.

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Bạn gặp lỗi như thế nào, bạn ghi rõ để mình và mọi người cùng hỗ trợ!
Nhấn vào thì ko chạy. Sau khi mình thử trên máy ảo XP thì chạy được. Nhưng nhấn rất lâu mới chạy. Nhưng khi thử fix thì ko nhận được file repair dù báo là finish rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhấn vào thì ko chạy. Sau khi mình thử trên máy ảo XP thì chạy được. Nhưng nhấn rất lâu mới chạy. Nhưng khi thử fix thì ko nhận được file repair dù báo là finish rồi

Vì đây là phiên bản Portable, mà phần mềm cũng rất cũ (ảnh mà bạn xem trong post là mình test trên Windows XP) cho nên hệ điều hành mới hiện nay cơ bản sẽ không tương thích. Với lại khi fix file bạn kiểm tra lại đường dẫn lưu file sau khi sửa là ở đâu để mở lên cho đúng.

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Vì đây là phiên bản Portable, mà phần mềm cũng rất cũ (ảnh mà bạn xem trong post là mình test trên Windows XP) cho nên hệ điều hành mới hiện nay cơ bản sẽ không tương thích. Với lại khi fix file bạn kiểm tra lại đường dẫn lưu file sau khi sửa là ở đâu để mở lên cho đúng.
Mình chỉnh ngay từ đầu rồi bạn ạ. Nhưng nó báo finish xong vẫn ko thấy file. Lạ thật

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chỉnh ngay từ đầu rồi bạn ạ. Nhưng nó báo finish xong vẫn ko thấy file. Lạ thật

Vậy thì bạn dùng thử phần mềm khác cùng tính năng nhé, dù gì thì đây cũng là 1 phần mềm cũ với engine cũ nên 1 phần mềm mới khác có lẽ sẽ giúp bạn nhiều điều ;)

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Vậy thì bạn dùng thử phần mềm khác cùng tính năng nhé, dù gì thì đây cũng là 1 phần mềm cũ với engine cũ nên 1 phần mềm mới khác có lẽ sẽ giúp bạn nhiều điều
Bác giới thiệu giúp em 1 vài phần mềm cho file zip với bác