[Get Tài liệu] Nhận get ebook free 100% từ Amazon | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài liệu] Nhận get ebook free 100% từ Amazon

Kamikaze

Rìu Sắt Đôi
Hôm nay mình tạo bài viết này với hi vọng giúp a/e dễ dàng tìm được sách cần tìm. Mình sẽ get tất cả ebook có trên amazon.com. Ebook trên amazon mình get được hầu hết, tuy nhiên có một số ebook mình không get được nên a/e thông cảm nhé.
A/e gửi tên sách hoặc link amazon và địa chỉ email mình sẽ gửi ebook cho các bạn.
P/S: Để tiền cho việc theo dõi, đề nghị mỗi post a/e chỉ yêu cầu get 1 link thô nhé. Thân.

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn ơi get giúp mình sách này nha. Tks bạn!
Xin phép chủ thớt khi không online, mình gửi bạn nhé:
Microsoft Power BI Dashboards Step by Step

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Gửi bạn link tải:
Python Programming: A Step By Step Guide From Beginner To Expert (Beginner, Intermediate & Advanced)

Sửa lần cuối:

PHAM NGOC KHOA

Búa Gỗ Đôi
NHỜ ANH GET DÙM EM 2 LINK NÀY EM CẢM ƠN ANH Ạ

Kamikaze

Rìu Sắt Đôi
NHỜ ANH GET DÙM EM 2 LINK NÀY EM CẢM ƠN ANH Ạ
Financial Accounting: Information for Decisions

Accounting Principles: Volume I - Chapters 1 - 13 in a 3 piece set

Sửa lần cuối:

trantung97

Búa Gỗ
Chào chủ thớt ạ, mình muốn get mấy link này, mong chủ thớt giúp đỡ :
vì mình khá ham đọc nên nhờ giúp đỡ hơi nhiều, mong chủ thớt giúp đỡ ̉^ ^, cảm ơn chủ thớt nhiều ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đề nghị @metastock, @Kamikaze và những thành viên nào get tài liệu ở trong topic này phụ cho chủ thớt thì các bạn để link vào thẻ ẩn (dùng thẻ hide hoặc thẻ replythanks). Cách ẩn và viết code các bạn làm theo mẫu bên dưới:
Mã:
1. [replythanks]Nội dung ẩn[/replythanks]
2. [hide]Nội dung ẩn[/hide]
Tuyệt đối không post trực tiếp link lên diễn đàn mà không có thẻ ẩn, điều này sẽ ảnh hưởng tới diễn đàn do vấn đề bản quyền. Các comment trên đề nghị 2 bạn chỉnh sửa lại.
Lưu ý thêm là chỉ thành viên nào post link get tài liệu lên thì để vào thẻ ẩn thôi, còn link gốc từ amazon các bạn không cần để vào thẻ ẩn.

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Bác thớt get dùm mình hai cuốn sách"

Mã:
https://www.amazon.com/Vietnam-New-History-Christopher-Goscha-ebook/dp/B01IMZ5HGG/ref=tmm_kin_swatch_0?_encoding=UTF8&qid=1564223050&sr=1-2
https://www.amazon.com/Vietnam-War-Intimate-History-ebook/dp/B01N1R9XOE/ref=tmm_kin_swatch_0?_encoding=UTF8&qid=1564223107&sr=1-5

Kamikaze

Rìu Sắt Đôi
Gửi bạn link tải:
Onward: How Starbucks Fought for Its Life without Losing Its Soul

Sometimes You Win--Sometimes You Learn: Life's Greatest Lessons Are Gained from Our Losses

Rich Dad's Before You Quit Your Job: 10 Real-Life Lessons Every Entrepreneur Should Know About Building a Multimillion-Dollar Business Audible Audiobook – Unabridged

Sửa lần cuối: