Hướng dẫn - Get link tải max speed Fshare, 4share, Mp3.zing, phim HD... không kèm quảng cáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Get link tải max speed Fshare, 4share, Mp3.zing, phim HD... không kèm quảng cáo

Business

Rìu Bạc Đôi
Nếu bạn không có ngân sách để dùng các công cụ trả phí thì bài viết này sẽ hướng dẫn các bạn dùng tool để get miễn phí tốc đó cao, mình không khuyến khích các bạn dùng tool này, nếu có tiền mình vẫn mong các bạn mua và sử dụng.
Host được hỗ trợ:
  • Fshare.vn, 4share.vn, rapidgator, nitroflare, filenext, mediafire, mp3.zing.vn, nhaccuatui.com, hdo.tv, phimmoi.net, fcine.net,hdviet.com, phimnhanh.com, play.google, youtube.com, bilutv.net, soundcloud.com, mega.nz, openload, tv.zing.vn.
  • Getlink rapidgator, filenext, uploaded, nitroflare và một số hosting nước ngoài miễn phí.
  • Get link với tốc độ cao
  • Không quảng cáo và không link rút gọn. (user báo có link rút gọn và quảng cáo, nhờ nhà mình xác thực thêm)
Hướng dẫn:
B1: Truy cập trang get link: taive.cf
B2: Nhập link mà bạn muốn tải, sau đó click vào GETLINK > Click TẢI VỀ (tự động được tải xuống với tốc độ Maxspeed)
Phần mềm được giới thiệu tại nhóm J2Team

vienga

Búa Gỗ Đôi
Mới test xong, tốc độ tải tốt, hơn 2mb/, không quảng cáo, hi vọng tương lai sẽ hơn linkvip. Cảm ơn chủ top nhé

Cloud

Administrator
Tool khá chất, anh em không có tiền thì có thể dùng nhé, anh em nào có tiền thì nên mua tài khoản.{canny}

Handrf

Kiếm đá
hỗ trợ đa dạng host quá. toàn các trang mình hay dùng. cám ơn bác

Hamano Kaito

Moderator
Quảng cáo nhiều cũng ko sao. Miễn sau các host nước ngoài hỗ trợ tốt là được.

thấy bài viết của ad ghi là Không quảng cáo và không link rút gọn mà mình tải thì qua link rút gon, hơn nữa không tải được Rapidgator:

get link xong thì:

Hamano Kaito

Moderator
AdorableGirl1984 Trước khi bạn getlink thì bạn có thể xem các mục thông báo mà trong website đề ra.
Mình thấy site ghi rõ là Rapidgator đang bảo trì <== Ko biết bạn có đọc hay ko?

AdorableGirl1984 Trước khi bạn getlink thì bạn có thể xem các mục thông báo mà trong website đề ra.
Mình thấy site ghi rõ là Rapidgator đang bảo trì <== Ko biết bạn có đọc hay ko?
tôi có đọc chứ, thường nếu host bảo trì không sử dụng được thì lúc bấm get link website get đã báo không get được luôn, đằng này mình bấm get xong, có link rút gọn, bấm link rút gọn xong ra trang trắng. Bạn hiểu vấn đề của tôi rồi chứ?

Ngoài ra câu hỏi quan trọng hơn là sao lại có link rút gọn nhỉ, trong khi ad ghi là không có mà.

Thực ra t có account vip Rapidgator rồi, t chỉ muốn thử xem website free mới này được ad đăng trên page có get được hay không mà thôi. Khá thất vọng.

link rút gọn:

Hamano Kaito

Moderator
tôi có đọc chứ, thường nếu host bảo trì không sử dụng được thì lúc bấm get link website get đã báo không get được luôn, đằng này mình bấm get xong, có link rút gọn, bấm link rút gọn xong ra trang trắng. Bạn hiểu vấn đề của tôi rồi chứ?

Ngoài ra câu hỏi quan trọng hơn là sao lại có link rút gọn nhỉ, trong khi ad ghi là không có mà.

Thực ra t có account vip Rapidgator rồi, t chỉ muốn thử xem website free mới này được ad đăng trên page có get được hay không mà thôi. Khá thất vọng.

link rút gọn:

Mình thì ko quan trọng quá vấn đề link rút gọn lắm <= Vì làm ra thì phải cần tiền để duy trì website lẫn các tài khoản.
Mình khá là dễ tính, có thì xài ko có thì thôi. Chả có gì phải thất vọng cả, vì free mà

Mình thì ko quan trọng quá vấn đề link rút gọn lắm <= Vì làm ra thì phải cần tiền để duy trì website lẫn các tài khoản.
Mình khá là dễ tính, có thì xài ko có thì thôi. Chả có gì phải thất vọng cả, vì free mà
Tôi không ngại link rút gon vì biết cách pass, quan trọng là viết đúng, tránh việc kéo traffic về web đó rồi cuối cùng thất vọng vì ăn cú lừa vậy thôi. Có nhiều người sai rành rành rồi vẫn cãi cố đó, trưởng thành gớm:

Hamano Kaito

Moderator
Tôi không ngại link rút gon vì biết cách pass, quan trọng là viết đúng, tránh việc kéo traffic về web đó rồi cuối cùng thất vọng vì ăn cú lừa vậy thôi. Có nhiều người sai rành rành rồi vẫn cãi cố đó, trưởng thành gớm:

Bạn này gắt nhỉ? Trẻ con vậy? {confuse}

Cloud

Administrator

Có thể bạn ấy dùng không có và viết lại như vậy, không nên quá nghiêm trọng một vấn đề như thế này! Ở đây là chia sẻ và cảm ơn, nếu không cảm ơn thì góp ý cho chủ thớt một cách tinh thế xem như khích lệ và động viên. VN-Zoom là đóng góp và chia sẻ!

Handrf

Kiếm đá
Bạn này gắt nhỉ? Trẻ con vậy? {confuse}
Theo mình thì cái gì mình nêu ra thì nên làm đúng theo. Tránh việc treo đầu dê bán thịt chó. Nếu việc có link rút gọn là thật thì theo mình bạn nên bỏ từ "không link rút gọn". Bởi nếu trang của bạn có nêu lên như vậy mà người dùng sử dụng nó lại ra trái ngược nên họ bày tỏ là đúng. Còn việc host nào đang bảo trì mà vẫn cho get link thì mình nghĩ cải thiện thuật toán một chút để web hoạt động hợp lý hơn cũng tốt