Chia sẻ  Get dung lượng data WARP+ CloudFlare không giới hạn

statistics
.

Đây là WARP+ CloudFlare cho điện thoại nha các bạn.

Các bạn hãy copy ID và bỏ vào tool là được. Các bạn hoàn toàn có thể mở nhiều tab để tăng nhanh hơn.
Cập nhật trang web mới để buff data cho các bác. Đã test và thành công.

Cách lấy ID:
Xem phần đính kèm 17393Xem phần đính kèm 17394Xem phần đính kèm 17395Xem phần đính kèm 17396

B1: Bấm Run
Xem phần đính kèm 20026
B2: Điền ID của bạn đã lấy vào ô như hình
Xem phần đính kèm 20027
Xong và đợi thôi.

9/1/2020: Đã cập nhật web có thể buff được.

Sửa lần cuối:
Trả lời

statistics

Moderator
Thành viên BQT
cảm ơn mod @dongle905 đã tìm được trang get dung lượng khác cho Warp+. mình đang get. cũng được kha khá rồi :)
thật ra trang này có lâu lắm rồi bác, mà thấy 1111 có vẻ chìm dần nên mình không update, nay thấy nó nổi lên từ vụ 1111 phát hành phiên bản windows.
Trang này nó xịn ở chỗ, tác giả luôn cập nhật liên tục để có thể buff 1111. Mình có biết mấy trang khác nhưng có vẻ die hết rồi.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
thật ra trang này có lâu lắm rồi bác, mà thấy 1111 có vẻ chìm dần nên mình không update, nay thấy nó nổi lên từ vụ 1111 phát hành phiên bản windows.
Trang này nó xịn ở chỗ, tác giả luôn cập nhật liên tục để có thể buff 1111. Mình có biết mấy trang khác nhưng có vẻ die hết rồi.
mình cũng thấy bác chia sẻ trang get mới kèm thêm có phiên bản windows nên mới cài lại đó chứ. lần này thấy 1.1.1.1 có vẻ ngon hơn. fake được IP sang nước khác. chứ mọi hôm hình như ko fake được.

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Mình mua luôn giá rẻ mà chỉ có 22 ngàn 1 tháng thôi . Nó xài rất tốt.