Hỏi/ Thắc mắc - Gắn thêm caddy bay có làm chậm laptop không? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Gắn thêm caddy bay có làm chậm laptop không?

atlantic88

Búa Gỗ
Cháu mình mua máy asus ổ hitachi theo máy hơn năm tạch. Dù máy đó dùng rất ít có khi cả tuần dùng 1-2 lần mang ra trung tâm bh đổi ổ to dùng 4-5 năm nay vẫn ok. Mà mấy năm nay cháu mình lớn dùng liên tục. Mình mua mấy ổ to đều bền. Nói chung mua ổ ăn may
ổ to là ổ gì thế bác, theo m biết chỉ có chuẩn ổ cứng hiện tại M2, 2.5inch, 3.5inch

Le Duc 287

Rìu Vàng
ổ to là ổ gì thế bác, theo m biết chỉ có chuẩn ổ cứng hiện tại M2, 2.5inch, 3.5inch
Ổ toshiba bạn. Mình quen viết tắt

TieuLong

Gà con
Phụ thuộc vào cổng kết nối và chất lượng của candy bay
+ Trên thị trường có 3 loại OEM, hàng thương mại (giá rẻ, giá cao) một số laptop cổng mini sata ODD thường là sata 2 nên tham khảo kỹ thông số

Duc0508

Gà con
Tài khoản bị khóa
cadibay khi nào lỗi mới gây treo máy còn bt thì ko sao bác ạ , chủ yếu để cắm hdd dùng song song với ssd thui