Yêu cầu Game - Game tìm kiếm đồ vật. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Game Game tìm kiếm đồ vật.

haxosat

Gà con
Em cần tìm game tìm kiếm đồ vật lấy bối cảnh thời trung cổ bên Châu Âu, ví dụ như: búa, kiếm, bình, chai lọ v.v...,
Em nhớ khi ấn sai vị trí 1 món đồ qúa 5 lần thì nó sẽ tự đổi vị trí, còn nữa là nhạc nền nghe khá rùng rợn, trong các map em nhớ có 1 map có cây cầu bằng gỗ. Nếu ai nhớ hoặc có game đó thì cho em xin link tải, em cám ơn nhiều.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tên game là: mystery case files huntsville
Bạn thử tìm google xem sao.
Hoặc bạn tải thử tại đây.

gift4you

Rìu Bạc
Cái này là dòng game "Hidden Object". Hầu như tựa game nào thuộc dòng này cũng có cái bạn yêu cầu. Đơn cử như:

Nếu không muốn mua trên Steam/ GoG thì lên Google tìm kiếm là thấy hết nha bạn.

Chúc bạn thành công!

haxosat

Gà con
Em tìm thấy rồi tên game là :

Mystery Legends: Sleepy Hollow​

Nhưng tìm bản full khó quá, ai có thì cho e xin nha, thank all

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em tìm thấy rồi tên game là :

Mystery Legends: Sleepy Hollow​

Nhưng tìm bản full khó quá, ai có thì cho e xin nha, thank all
Bạn tải bình thường tại trang chủ big fish game
Link tải
Sau khi tải về cài xong thì thay vì chạy bằng biểu tượng ngoài màn hình thì bạn mở thư mục game đã cài đặt.
Bật chế độ hiện file ẩn lên
Sau đó chạy file như hình thì sẽ chơi bình thường mà ko bị giới hạn thời gian

pepiunhappy

Búa Đá Đôi
Nếu bạn tìm game mobile thì từ khóa để tìm trên app store hay google play là Hidden objects nha. Thể loại này thì hằng hà sa số luôn ý.

Nếu bạn thích thể loại tìm đồ vật thì ngoài âu cổ, mình gợi ý thêm tìm gợi ý phá án gi*t người đồ nha

CSI: Hidden Crimes

Sửa lần cuối: