FreeSoft - Trình giả lập âm thanh FxSound v2 / Boom 3D (Nâng cao chất lượng âm thanh cực đỉnh) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Trình giả lập âm thanh FxSound v2 / Boom 3D (Nâng cao chất lượng âm thanh cực đỉnh)

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
Mình đang dùng tai nghe Logitech từ đời nhà Tống có vài trăm k thôi {byebye} còn không thì do mình lỗ tai trâu kkk, với lại hình như khi dùng cái này thì phần Micro không dùng được nhỉ?
bình thường mà bác, có thể của bác bị auto disable nên bác phải enable nó lên lại ở các chỗ sau:

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Nay cái hãng global nó lk với boom sale ngon quá nè các bác, lần đầu tiên còn bằng giá với thằng Mac luôn chứ đó giờ thấy cho win nó rẻ nhất là 25$, còn Mac là 14,99$. Bác nào thích e nó thì lụm đi, tính ra có 7,5$ cho 1 user à 😁

User này là nó fix cố định theo phần cứng máy hả bác?
Hay là cùng lúc online được 2 windows, cứ thoát cái cũ ra đăng nhập cái mới đc?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Buồn ghê bác. Nay nhớ ra vào lại thì nó lại 25 đô rồi :D
Còn IDM mua xong key, e mới cài lại win giờ còn chả thèm cài IDM =)))) khi nào có nhu cầu down gì mới cài lại.
IDM bác qua bên web Hieukey mua cho rẻ, có 399k thôi, sp nhanh nữa 😃

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Có app nào free cho android tương tự cái ngày ko các bác?
Em cài cho android box tivi rồi cắm dây quang qua loa soundbar JBL.

Sửa lần cuối:

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Online cho 2 máy đó bác, y như key idm vậy á 😃
Em tính mua cho iphone vì nghe nhiều hơn trên laptop mà nó mắc dữ bác ạ. Xong số 5 giống số 9 mà giá lại khác nhau nhỉ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em tính mua cho iphone vì nghe nhiều hơn trên laptop mà nó mắc dữ bác ạ. Xong số 5 giống số 9 mà giá lại khác nhau nhỉ?
Cho IP thì mình ko để ý lắm vì mình ko thích sài bọn nhà Táo. Còn cho Mac thì mình thấy giá nó lúc nào cũng rẻ hơn cho win theo giá shale, nó thường hay ở tầm 14,99$ cho 1 đơn hàng dành cho 2 user, còn của win là 25$/1dh cho 2 ueser. Bữa nó lại shale win còn có 14,99$ bằng với giá Mac, bữa đó mình cũng mua thêm 1 đơn cho nhỏ e gái mình có 12$. Còn cho androi thì chỉ canh nó shale mấy dịp black friday giá chỉ còn có 110k chứ bình thường nó tầm khoảng từ 3-500k thì phải mình nhớ mang máng là vậy. Đợt rồi mình cũng lụm e nó cho androi đợt black friday có 110k :)

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Cho IP thì mình ko để ý lắm vì mình ko thích sài bọn nhà Táo. Còn cho Mac thì mình thấy giá nó lúc nào cũng rẻ hơn cho win theo giá shale, nó thường hay ở tầm 14,99$ cho 1 đơn hàng dành cho 2 user, còn của win là 25$/1dh cho 2 ueser. Bữa nó lại shale win còn có 14,99$ bằng với giá Mac, bữa đó mình cũng mua thêm 1 đơn cho nhỏ e gái mình có 12$. Còn cho androi thì chỉ canh nó shale mấy dịp black friday giá chỉ còn có 110k chứ bình thường nó tầm khoảng từ 3-500k thì phải mình nhớ mang máng là vậy. Đợt rồi mình cũng lụm e nó cho androi đợt black friday có 110k :)
Bác thử mua chỗ này chưa? có hơn 50k mà nó báo account + ip phải thuộc list quốc gia hỗ trợ.
IP thì ok rồi nhưng còn cả account nữa hic

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
à bác sài boom3d mà nhỉ. hi. 2 user kia bác giới thiệu là ví dụ đổi sang máy khác là uninstall máy cũ và cài lên máy mới thôi hả bác? có giới hạn đổi máy ko?
Ko bác, cứ kích online 2 máy là được, muốn kích máy khác thì vào account deactive máy này đi login vô máy khác là dc, nc cứ onl 2 máy cùng lúc thì oke, còn bác muốn nhiều máy hơn thì lúc mua mình đặt bao nhiêu máy gì đó. Trên dt androi thì mình vào chplay tải app từ acc đã mua của mình về cài nếu có bản quyền luôn thì thôi, ko có thì restore lại, nếu restore lại ko dc thì vào trong cài đặt trên dt xóa bộ nhớ của chplay đi gỡ app boom ra cài lại là oke. Dt thì ko biết nó giới hạn bao nhiêu máy mình ko biết nhưng hiện tại mình cài cho 4 cái dt của mình đều ok.

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Khi mình dùng FX rồi thì có nên gỡ hoặc tắt khởi động cùng windows ông Realtek audio nữa ko mọi ng?