PM Việt hóa & Portable - Freemake Video Converter v. 4.1.13.170 + Portable - Đổi đuôi video chất lượng cao | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Freemake Video Converter v. 4.1.13.170 + Portable - Đổi đuôi video chất lượng cao

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Freemake Video Converter – Chuyển đổi video sang điện thoại AVI, MP4, WMV, MKV, 3GP, DVD, MP3, iPad, iPhone, PSP, Android. Video để MP3 với một cú nhấp chuột! Rip & ghi DVD. Chuyển đổi YouTube sang MP4, AVI, v.v. với Freemake! Kết quả đảm bảo.

Định dạng đầu vào 200+:
Nhập bất kỳ tệp video nào: AVI, MP4, MKV, WMV, MPG, 3GP, 3G2, SWF, FLV, TOD, AVCHD, MOV, DV, RM, QT, TS, MTS, v.v. Nhập nhạc (MP3, AAC, WMA, WAV), và hình ảnh (JPG, BMP, PNG, GIF) để biến chúng thành video miễn phí và dễ dàng! Tất cả các định dạng được hỗ tr

Đầu ra AVI, MP4, MKV, FLV, 3GP, MP3, HTML5:
Chuyển đổi video miễn phí sang các định dạng video phổ biến nhất. Rip phim DVD (không được bảo vệ) để AVI, WMV, MP4, MPEG, MKV, FLV, SWF, 3GP. Chuyển đổi video sang Flash và nhúng trực tiếp vào trang web của bạn. Tạo video HTML5 (Ogg, WebM, H.264) cho các trình duyệt web hiện đại.

Chuyển đổi miễn phí sang iPod, iPhone, iPad, PSP, Android:
Tối ưu hóa video cho các thiết bị Apple, Sony và Android. Chuyển đổi video miễn phí sang iPod Classic, iPod Touch, iPod Nano, iPod 5G, iPhone, iPad, Sony PSP, PS2, PS3, BlackBerry, Samsung, Nokia, Xbox, Apple TV, thiết bị di động Android, điện thoại thông minh, v.v.

Bộ chuyển đổi video nhanh nhất với CUDA và DXVA:
Freemake là bộ chuyển đổi video miễn phí duy nhất có tính năng tích hợp cả công nghệ CUDA và DXVA để chuyển đổi video nhanh nhất từ trước đến nay và ít sử dụng CPU hơn. Phần mềm tự động phát hiện các thông số chuyển đổi tối ưu và bật/tắt CUDA và DXVA để có kết quả chuyển đổi tốt hơn.

Ghi video Blu-ray:
Chuyển đổi phim của bạn sang định dạng Blu-ray video và ghi BD chất lượng cao miễn phí. Tạo đĩa Blu-ray ra khỏi bất kỳ nội dung đầu vào: video, âm thanh, hình ảnh, URL. Ghi nhiều bản sao Blu-ray và lưu video Blu-ray kết quả vào HDD dưới dạng ảnh ISO hoặc thư mục Blu-ray.

Ghi DVD – tối đa 40 giờ:
Không giống như các phần mềm khác, bộ chuyển đổi video miễn phí của chúng tôi không có giới hạn hai giờ và có thể ghi video DVD lên đến 20h vào DVD Tiêu chuẩn hoặc 40h vào DVD-DL. Với bộ chuyển đổi video miễn phí của chúng tôi, bạn có thể tạo nhiều bản sao DVD và lưu video DVD đầu ra vào PC dưới dạng hình ảnh ISO hoặc thư mục DVD.

Trình chuyển đổi video có hỗ trợ phụ đề:
Chuyển đổi DVD, MKV, MOV với phụ đề nhúng vào bất kỳ định dạng video hoặc thiết bị miễn phí. Thêm phụ đề bên ngoài SSA/SRT/ASS vào bất kỳ video nào bằng trình chuyển đổi video miễn phí của chúng tôi.

Trình chỉnh sửa cài sẵn nâng cao:
Kiểm soát toàn bộ kết quả đầu ra bằng cách tùy chỉnh các tham số chuyển đổi. Tạo các cài đặt trước của riêng bạn bằng cách thiết lập codec video và âm thanh, kích thước khung hình, v.v. Chọn một biểu tượng và lưu cài đặt trước tùy chỉnh của bạn để sử dụng thêm với trình chuyển đổi video miễn phí của chúng tôi.

Tải Ảnh và MP3 lên YouTube:
Tải video, trình chiếu ảnh, MP3 lên YouTube bằng trình chuyển đổi video miễn phí của chúng tôi. Tải lên AVI, WMV, MP4, 3GP, JPG, BMP, GIF, MP3 lên YouTube. Chương trình sẽ cắt video (nếu được yêu cầu) thành các phần dài 15 phút và chèn chúng vào một danh sách phát trên YouTube.

Thực hiện trình chiếu và trực quan hóa:
Biến ảnh và MP3 thành trình chiếu với nhạc nền miễn phí. Chỉnh sửa trình chiếu của bạn: thêm, xóa và xáo trộn ảnh, bật hiệu ứng toàn cảnh. Tạo hình ảnh âm nhạc và tải ảnh lên YouTube miễn phí!

Cắt, Tham gia, Xoay, Giới hạn kích thước, Điều chỉnh theo tỷ lệ khung hình:
Cắt các phần video từ tập tin của bạn. Lật hoặc xoay video. Tham gia một số video vào một tệp, thêm chuyển tiếp giữa các phần. Phù hợp với kích thước tệp đầu ra với bất kỳ giới hạn nào (ví dụ. 700 Mb, 1,4 Gb, 4,7 Gb). Điều chỉnh video đầu ra theo tỷ lệ khung hình đã thiết lập: thêm thanh màu đen, kéo dài, thu phóng, tự động điều chỉnh.

Title Release: Freemake.Video.Converter.v. 4.1.13.170
Home Page :https://www.freemake.com/
License: ShareWare

portable :

setup + Cr@ck :

Password : taiwebs.com

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Các phần mềm có dung lượng 3.87MB mà bạn up đều là virus, bạn hãy gỡ bỏ link xuống tất cả các bài viết đó, sau đó upload lại link mới với phần mềm có chứa file sạch và dung lượng thực sự!

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Các phần mềm có dung lượng 3.87MB mà bạn up đều là virus, bạn hãy gỡ bỏ link xuống tất cả các bài viết đó, sau đó upload lại link mới với phần mềm có chứa file sạch và dung lượng thực sự!

thế à bạn, lúc mình cài về thấy nó có báo virus đâu bạn ơi để mình xem lại thử xem nhé, mình đã edit lại rồi đó bạn ơi

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thế à bạn, lúc mình cài về thấy nó có báo virus đâu bạn ơi để mình xem lại thử xem nhé, mình đã edit lại rồi đó bạn ơi

File đấy có lẽ bạn đã tải trên các trang kiểu scam, lừa đảo, file bên trong là file .exe tưởng là cr@ck nhưng nó thực thi virus. Mình test thử máy ảo rồi, với lại khi tìm bạn nên tìm ở các trang uy tín, đúng nguồn gốc để đảm bảo an toàn :D

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
File đấy có lẽ bạn đã tải trên các trang kiểu scam, lừa đảo, file bên trong là file .exe tưởng là cr@ck nhưng nó thực thi virus. Mình test thử máy ảo rồi, với lại khi tìm bạn nên tìm ở các trang uy tín, đúng nguồn gốc để đảm bảo an toàn :D

mấy phần mềm đa số mình lấy thằng bên nga , thấy nó hay mình chỉ share thôi thế mà nó ghi tựa đề bản Cr@ck , lúc mình nhắn tin chúng nó nói virus đâu chỉ yêu cầu mình tắt window defend dùng được liền , giờ không biết đâu mà lần cảm ơn bạn nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mấy phần mềm đa số mình lấy thằng bên nga , thấy nó hay mình chỉ share thôi thế mà nó ghi tựa đề bản Cr@ck , lúc mình nhắn tin chúng nó nói virus đâu chỉ yêu cầu mình tắt window defend dùng được liền , giờ không biết đâu mà lần cảm ơn bạn nhé

Mình hay chia sẻ phần mềm nên mình nhìn cái là đoán ra ngay. Chỉ có 1 vài trang thực sự uy tín thôi, với lại thấy bạn cập nhật phần mềm mới mà thấy file nào cũng 3.87MB nên mình đoán ra ngay :D

ngokyn

Gà con
Máy báo dính virus cậu nhé.
Ae không nên down về nhé. Toàn virus thôi

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Máy báo dính virus cậu nhé.
Ae không nên down về nhé. Toàn virus thôi

tuyệt đối không có virus đâu nhé, mình đã test rồi và mình đổi link khác, đôi lúc window defend nó báo sai sự thật

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Freemake Video Converter v. 4.1.13.170 + Portable - New update version