Free 2 games (Costume Quest và SOMA) trên Epic Games Store (1 Nov - 7 Nov) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Free 2 games (Costume Quest và SOMA) trên Epic Games Store (1 Nov - 7 Nov)

Trunghuynh

Gà con
Hiện 2 game: Costume Quest và SOMA đang free trên Epic Games Store.
Costume Quest
  • Thể loại: Phiêu lưu, RPG
  • Trò chơi đưa bạn vào vai một trong cặp sinh đôi, Reynold hoặc Wren, những người đang lẻn vào đêm Halloween để "trick or treat" trong khu phố của họ. Bạn sẽ được mặc trang phục robot, trong khi người kia mặc trang phục kẹo ngô. Nhưng không may, bộ trang phục này khiến chúng trở thành mục tiêu của một con quái vật đói khát ngoài đời thực tên là Grubbins, kẻ đã bắt cóc chúng, buộc bạn phải tổ chức một nhóm những đứa trẻ hàng xóm để thực hiện nhiệm vụ giải cứu họ trước giờ giới nghiêm.

SOMA

• Thể loại: Kinh dị, Cốt truyện lôi cuốn, FPS (góc nhìn thứ nhất)
  • SOMA là một trò chơi kinh dị khoa học viễn tưởng của Frictional Games, người tạo ra Amnesia: The Dark Descent. Đây là một câu chuyện khiến chúng ta phải lo ngại về danh tính, ý thức và ý nghĩa của con người tồn tại trên thế giới này. Thế giới bắt đầu với chiếc Radio đã hết pin, thức ăn cạn kiệt và những người máy bắt đầu nghĩ rằng chúng là con người. Trụ sở dưới nước PATHOS-II đã phải chịu sự cô lập và ta sẽ phải đưa ra những quyết định khó khăn. Những gì có thể được thực hiện? Điều gì có ý nghĩa?

Các bạn có thể đăng ký tài khoản và tải launcher về, lấy game tại đây:
Nhấp vào game, chọn Get và Place Order, game sẽ ngay lập tức được thêm vào tài khoản của bạn. Bạn có thể tải và chơi bất kỳ lúc nào.

Hamano Kaito

Moderator
Epicgames này mình thấy nó lạ ghê. Như đợt trước đã nhận được game subnautica, sau khi qua hết thời gian nhận game thì đáng lẽ mình vào mục game subnautica phải ghi là game đã mua rồi (cài đặt ngay)
Đằng này nó ghi đặt hàng tiếp vậy là sao ta !?? Ko giống như steam cho rồi thì vào game đó sẽ thấy chữ cài đặt ngay

namprince187

Rìu Sắt
Epicgames này mình thấy nó lạ ghê. Như đợt trước đã nhận được game subnautica, sau khi qua hết thời gian nhận game thì đáng lẽ mình vào mục game subnautica phải ghi là game đã mua rồi (cài đặt ngay)
Đằng này nó ghi đặt hàng tiếp vậy là sao ta !?? Ko giống như steam cho rồi thì vào game đó sẽ thấy chữ cài đặt ngay
chắc bị lag rồi, chứ game nào mình nhận free là nó cho mãi luôn, sau này cài đặt hay gỡ thoải mái

Hamano Kaito

Moderator
chắc bị lag rồi, chứ game nào mình nhận free là nó cho mãi luôn, sau này cài đặt hay gỡ thoải mái

Ý của mình ko phải nói game trong thư viện đã cho của Epic, mà ý là chỗ giới thiệu game đấy
Bạn thử vào store của Epic gõ tìm game nào đó mà bạn đã nhận xem mục đặt hàng sẽ thấy
Bên steam nó ko có như vậy, game nào nhận rồi thì vào mục giới thiệu sẽ hiển thị là cài đặt ngay, bên Epic thì ko có như vậy nên mình mới thắc mắc ở chỗ đó