Folder Protect v2.1.0 Full - Bảo vệ thư mục an toàn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Folder Protect v2.1.0 Full - Bảo vệ thư mục an toàn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Folder Protect là phần mềm mạnh mẽ cho phép bạn bảo vệ mật khẩu các thư mục, ổ đĩa và tiện ích mở rộng bằng 16 loại bảo vệ mật khẩu tùy chỉnh khác nhau. Lựa chọn giữa xem, truy cập, chỉnh sửa và xóa và đạt được bảo mật mà bạn muốn. Với Folder Protect bạn sẽ không còn lo lắng về việc các tệp cá nhân của mình bị con bạn vô tình xóa? Muốn đồng nghiệp của bạn xem nhưng không sửa đổi các tệp doanh nghiệp của bạn.

Folder Protect Pro kích hoạt bảo vệ sau một khoảng thời gian nhất định. Nếu bạn để máy tính của bạn ở chế độ chờ trong một khoảng thời gian nhất định, bảo vệ sẽ tự động được kích hoạt. Bạn có thể đặt khoảng thời gian phù hợp với mình và hoàn toàn yên tâm.

Các tệp mà bạn bảo vệ bằng Folder Protect có thể được bảo vệ thêm bằng tính năng 'Deny Access' và 'Prompt Password'. Tính năng từ chối truy cập sẽ làm cho tệp thực thi không thể truy cập và chỉ có thể được truy cập cho đến khi tính năng này bị vô hiệu hóa. Theo cách tương tự, bạn có thể sử dụng 'prompt password feature' để truy cập vào tệp thực thi cụ thể.

Các tính năng của Folder Protect
  • Khóa Tệp & Thư mục trong vài giây
  • Mật khẩu bảo vệ toàn bộ tiện ích mở rộng tệp
  • Khóa Ổ đĩa, Mặt nạ & Chương trình
  • Khóa các ứng dụng máy tính để bàn như Outlook Mail, vv
  • Mật khẩu bảo vệ ảnh, video và hơn thế nữa
  • Bảo vệ hoạt động ngay cả trong chế độ An toàn của Windows
  • Bảo vệ tự động sau một thời gian nhất định
  • Hoạt động trên tất cả các phiên bản mới nhất của Windows.
Download Folder Protect v2.1.0 Full - Bảo vệ thư mục an toàn

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

thuan hung

Gà con
Folder Protect là phần mềm mạnh mẽ cho phép bạn bảo vệ mật khẩu các thư mục, ổ đĩa và tiện ích mở rộng bằng 16 loại bảo vệ mật khẩu tùy chỉnh khác nhau. Lựa chọn giữa xem, truy cập, chỉnh sửa và xóa và đạt được bảo mật mà bạn muốn. Với Folder Protect bạn sẽ không còn lo lắng về việc các tệp cá nhân của mình bị con bạn vô tình xóa? Muốn đồng nghiệp của bạn xem nhưng không sửa đổi các tệp doanh nghiệp của bạn.

Folder Protect Pro kích hoạt bảo vệ sau một khoảng thời gian nhất định. Nếu bạn để máy tính của bạn ở chế độ chờ trong một khoảng thời gian nhất định, bảo vệ sẽ tự động được kích hoạt. Bạn có thể đặt khoảng thời gian phù hợp với mình và hoàn toàn yên tâm.

Các tệp mà bạn bảo vệ bằng Folder Protect có thể được bảo vệ thêm bằng tính năng 'Deny Access' và 'Prompt Password'. Tính năng từ chối truy cập sẽ làm cho tệp thực thi không thể truy cập và chỉ có thể được truy cập cho đến khi tính năng này bị vô hiệu hóa. Theo cách tương tự, bạn có thể sử dụng 'prompt password feature' để truy cập vào tệp thực thi cụ thể.

Các tính năng của Folder Protect
  • Khóa Tệp & Thư mục trong vài giây
  • Mật khẩu bảo vệ toàn bộ tiện ích mở rộng tệp
  • Khóa Ổ đĩa, Mặt nạ & Chương trình
  • Khóa các ứng dụng máy tính để bàn như Outlook Mail, vv
  • Mật khẩu bảo vệ ảnh, video và hơn thế nữa
  • Bảo vệ hoạt động ngay cả trong chế độ An toàn của Windows
  • Bảo vệ tự động sau một thời gian nhất định
  • Hoạt động trên tất cả các phiên bản mới nhất của Windows.
Download Folder Protect v2.0.7 Full - Bảo vệ thư mục an toàn

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
TKS bạn tiếp tục phát huy nhá

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình vừa test lại và mọi thứ vẫn bình thường.
1. Ngắt mạng.
2. Bạn cài đặt phần mềm.
3. Cài đặt xong, mở k3ygen lên và điền key vào phần mềm.
4. Block chương trình vào Firewall.
5. Mở lại mạng và dùng bình thường.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Mình vừa test lại và mọi thứ vẫn bình thường.
1. Ngắt mạng.
2. Bạn cài đặt phần mềm.
3. Cài đặt xong, mở k3ygen lên và điền key vào phần mềm.
4. Block chương trình vào Firewall.
5. Mở lại mạng và dùng bình thường.
OK để mình thử. Cảm ơn Ad nhé!

khuongnn77

Gà con
thanks