Desktop & Văn phòng  FinePrint v10.16 + Key - Hỗ trợ in ấn hiệu quả

phj4nhpr09xx
FinePrint là phần mềm hỗ trợ bạn việc in văn bản giúp tiết kiệm giấy in và làm tăng tuổi thọ máy in của bạn. FinePrint là phần mềm kết nối máy in, giúp bạn có thể in 4 hoặc 8 trang tập tin trên máy tính vào một trang giấy mà vẫn đảm bảo font chữ được rõ ràng, dễ đọc.

Với FinePrint hoạt động cho bạn, các sự cố in ấn phiền toái sẽ biến mất. Dưới đây chỉ là một số ví dụ về các sự cố in ấn mà FinePrint có thể khắc phục. Xem thêm phần Doanh nghiệp của chúng tôi vì lợi ích của FinePrint trong Doanh nghiệp.

FinePrint hỗ trợ chỉnh sửa văn bản trước khi in, xóa bỏ các trang trắng, các trang không cần thiết. Bạn có thể tùy chỉnh in lần lượt các trang như mong muốn mà không cần in theo thứ tự.

Các tính năng FinePrint
  • Trình xem trước bản in chung
  • Xóa các trang không mong muốn
  • Chuyển đổi thành thang độ xám
  • Làm sáng nội dung để tiết kiệm mực
  • Xóa các trang trống
  • Cắt trang
  • Chỉnh sửa văn bản
  • Ký tên và đánh dấu các lệnh in
  • Xóa văn bản và hình ảnh không mong muốn
  • In nhiều trang trên một trang tính
  • In đầu thư điện tử
  • Lưu trữ lệnh in
Download FinePrint v10.16 + Key - Hỗ trợ in ấn hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Trả lời

lam11

Gà con
thanks bro

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có thực là tiết kiệm giấy in và tăng tuổi thọ máy in??

Việc tiết kiệm giáy in và tuổi thọ không liên quan đến phần mềm, nó chỉ giúp bạn in ấn được nhanh chóng về mặt thời gian và dễ dàng trong quá trình theo dõi, xử lý và in ấn mà thôi :)