Thiết kế & Đồ họa - Filmora 10.7 Cách tạo key bản quyền 1 tháng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Filmora 10.7 Cách tạo key bản quyền 1 tháng

baquyen

Gà con
Hiện tại Filmora cho phép tạo tài khoản bản quyền 1 tháng thông qua link giới thiệu.
Tài khoản tạo ra từ link ref sẽ download được bản mới nhất và có thể export không bị watermark

Xin phép ban quản trị mình share link ref vì đây là cách duy nhất. Tài khoản tạo từ link ref này sẽ giúp mình có thêm thời gian sử dụng Filmora bản quyền

quadensatgai

Rìu Sắt
Có cách khác nữa là đóng góp nhiều cho diễn đàn mình để có đủ reaction và bài viết, có topic chia sẻ mã bản quyền của mod. Không thì dùng thuốc thôi :))

baquyen

Gà con
Có cách khác nữa là đóng góp nhiều cho diễn đàn mình để có đủ reaction và bài viết, có topic chia sẻ mã bản quyền của mod. Không thì dùng thuốc thôi :))
Mình nghĩ nhiều bạn muốn thử bản full và 1 tháng thì cũng đủ thời gian cho bạn đó vọc vạch. Thuốc sẽ có rủi ro dù check đủ kiểu. Còn kiếm đủ reaction để xem đc key của mod thì lâu quá :D :)

quadensatgai

Rìu Sắt
Mình nghĩ nhiều bạn muốn thử bản full và 1 tháng thì cũng đủ thời gian cho bạn đó vọc vạch. Thuốc sẽ có rủi ro dù check đủ kiểu. Còn kiếm đủ reaction để xem đc key của mod thì lâu quá :D :)
Mình cũng đang dùng bản thuốc đây, có gì đâu mà rủi ro, trước giờ thuốc bao nhiêu soft rồi chứ có phải mình cái này đâu :))

baquyen

Gà con
Mình cũng đang dùng bản thuốc đây, có gì đâu mà rủi ro, trước giờ thuốc bao nhiêu soft rồi chứ có phải mình cái này đâu :))
Có nhiều bạn bị mấy Facebook. Nhiều bạn thì mất cả kênh Youtube giá trị. Nói chung có lựa chọn an toàn hơn thì quất thôi bạn

quadensatgai

Rìu Sắt
Có nhiều bạn bị mấy Facebook. Nhiều bạn thì mất cả kênh Youtube giá trị. Nói chung có lựa chọn an toàn hơn thì quất thôi bạn
đâu có tự nhiên mà bị mất đâu bạn :)) down nguồn tầm bậy thì dính thôi. nhiều soft mình vẫn dùng thuốc vì chưa có điều kiện mua, nhưng có kaspersky là mình không thuốc, trước thì mua code, giờ trong 4room có mấy bác share thì mình cũng nhờ trong đó :)))