Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

secpol

Rìu Chiến Bạc
Cho mình hỏi bản Pro vs Ent có khác nhau gì nhiều không?
không những là 2 bản này mà kể cả bản IoT Ent đối với mình 3 bản này chỉ khác nhau duy nhất ở cái tên và hết.
Các bạn tham khảo sự khác nhau ở đây:

https://www.microsoft.com/en-us/windowsforbusiness/compare/

zendamo

Rìu Chiến Bạc
cho mình hỏi sao mình cài bản này trên PC dell nhưng bluetooth không kết nối được với thiết bị khác? Mình search ko ra thiết bị ngoài
bản Win 10 v2004 đang bị lỗi về kết nối bluetooth, bro thử update lên build mới nhất 19041.329 xem đã fix được lỗi chưa.

Ngoài ra có thể thử theo cách fix kết nối bluetooth ở link : https://www.howto-connect.com/fix-windows-10-2004-may-2020-update-issues-and-solutions/

zendamo

Rìu Chiến Bạc
bản này mình cài thấy mượt nhưng bị dính lỗi máy hay tự khởi động lại , có ai bị lỗi như mình ko nhỉ?
mình không bị, máy bro có bị dính virus ko, bro thử update lên build 19041.329 mới nhất xem có fix được ko ?

vxh159

Búa Đá
Một tháng dùng bản này của bác cho các tác vụ văn phòng và cảm nhận thấy hoàn toàn ổn định, trong khi nhiều người bảo v2004 chính chủ từ MS bị lỗi màn hình xanh thì e chưa gặp lỗi gì cả.

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Một tháng dùng bản này của bác cho các tác vụ văn phòng và cảm nhận thấy hoàn toàn ổn định, trong khi nhiều người bảo v2004 chính chủ từ MS bị lỗi màn hình xanh thì e chưa gặp lỗi gì cả.
Mình đang xài bản Hybrid v2004 đây thấy rất là OK có thấy bị cái gì đâu. Ai nói gì thì kệ mình chỉ thấy bản 2004 dùng ngon nhẹ hơn bản 1909.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
từ hôm qua mình update lên bản 19041.329 chưa bị hiện tượng khởi động lại zendamo à, không biết sau còn bị ko. Máy mình ko bị dính virus bạn à
Đã dùng MOD mà bạn còn update thì ko lỗi mới lạ . Chấp nhận dùng win mod thì cứ vậy mà dùng . Ko thích thì clean install iso zin

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cài IOS lên máy tính là lỗi đó bác ơi ???

Vào đây like cho bác @@sec0, thấy nick của cháu, có phải cháu là người đề xướng bác tiếp tục test các bản Win Lite không? Bác đã mở topic từ mấy hôm nay mà không thấy phản hồi gì từ cháu cả. Không biết bác có nhớ nhầm tên không?

toanndt93

Búa Đá Đôi
Vào đây like cho bác @@sec0, thấy nick của cháu, có phải cháu là người đề xướng bác tiếp tục test các bản Win Lite không? Bác đã mở topic từ mấy hôm nay mà không thấy phản hồi gì từ cháu cả. Không biết bác có nhớ nhầm tên không?
Ui , cháu chào bác , dạ đúng cháu đây ạ . Dạo này cháu chuyển sang dùng Microsoft Edge ( mà ko đăng nhập tk Vnzoom ) nên cháu ko biết có thông báo ạ . Dạ cháu tìm topic bác và ghé thăm luôn đây ạ

vominhtri278

Búa Gỗ
Cho mình xin hình nền với ạ!
Hoặc em cài rồi thì vào thư mục nào để lấy hình nền này ra ạ?