Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

nganphong123

Búa Gỗ
bảm này cài máy in bình thường hả bạn zendamo?

tzboy

Gà con
Bác có thể làm 1 phiên bản không tùy biến cá nhân như: startup sound, hình nền desktop, icon ổ C mặc định được không ạ?
Bản này ngon nhưng em phải chỉnh lại hơi nhiều :D

toanndt93

Búa Đá Đôi
Bác có thể làm 1 phiên bản không tùy biến cá nhân như: startup sound, hình nền desktop, icon ổ C mặc định được không ạ?
Bản này ngon nhưng em phải chỉnh lại hơi nhiều :D
Mình cũng cùng ý kiến với bạn : Mong bác chủ làm 1 bản giao diện ko tuỳ biến bác ơi . Bác có thể oánh dấu tác phẩm ở - phần About .... chỗ con khủng long ý

phamthidd

Búa Đá
OK vậy mình sẽ làm bản Full Soft với bộ Office có 6 soft như trên.
Hôm qua mình đã click Check for updates trong phần Windows Update để Update bằng tay thì trên PC của mình update mọi thứ đều OK hết nên cũng ko biết có bị lỗi driver realtek hay không.
Mình ko rành lắm việc active bằng Key, mình chỉ biết active bằng công cụ dòng lệnh thôi, bro thử xem.
mình ko rõ nữa, nhưng chắc là ko được.

À bản Win 1909 có một số người sẽ không xài được live search trong File Explorer nghĩa là gõ nội dung tìm kiếm vào không ra kết quả liền mà phải nhấn thêm Enter. Bản IoT LTSC v1909 của mình không bị nhé Gõ keyword đến đâu kết quả hiện ra đến đó không cần phải nhấn enter.
Hóng kkkk

thaitudienha

Búa Gỗ
Mình hỏi ngu bản này chức năng kéo cửa sổ ứng dụng về 4 góc nó chia làm 1/4 còn dùng được không bác ??? Cám ơn !!!
Dùng bình thường nha bác. :D

pan van Vy

Gà con
theo mk thấy ở bản này bị lỗi ở usb bi xung đột vs vs pc khi giải nén là pc bị mất mạng mọi người k biết có ai bị như mk không