Bản này tôi đã bỏ vì quá cũ.

zendamo
Mod xóa dùm thread này. Cám ơn.

Sửa lần cuối:
Trả lời

loichelsea111

Búa Gỗ
Vậy thì dùng MegaDownloader để download file sẽ ko bị giới hạn dung lượng nữa.

Video trên đang download file 13.05GB thông qua MegaDownloader.

Kết hợp thêm MegaDownloader và IDM để dowload file trên Mega.nz

ko xài đc

zendamo

Rìu Chiến Bạc
MegaDownloader down đc max băng thông. Htrc mình down đc hơn 2GB thì ko chạy nữa, giờ down lại lại ngon.
thank bro, vậy là bro đã xác nhận dùm mình là dow được file iso 3.01GB của mình trên web mega.nz
chỉ mình cách hiện windown defender đi ạ
xem lại trang 2 có hướng dẫn đó bro.
Cảm ơn bạn vì bản win rất mượt và nhanh, tuy chưa đi sâu vào các ứng dụng cụ thể. Bạn có thể gỡ bỏ phần đã cá nhân hóa như màn hình destop thì tuyệt vời!
ý bạn là muốn thay đổi hình nền phải ko ? Nếu đúng vậy thì vào link https://www.top-password.com/blog/set-a-default-background-wallpaper-for-windows-10-desktop/

Handrf

Kiếm đá
nhiều bạn viết cụt ngủn kiểu quăng đó ai giúp thì giúp éo giúp thôi. bác thớt vẫn chịu khó trả lời vậy đúng khâm phục bác. mong bác vẫn cứ giữ được bình tĩnh {byebye}

cơ mà bác thớt up meganz là đẹp quá rồi. ai hết băng thông tải thì reg cái acc của nó vào tải tẹt. ngon hơn fshare chán, gần đây get link toàn bị "302 found" ngnix. ý kiến wần wè.

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
thank bro, vậy là bro đã xác nhận dùm mình là dow được file iso 3.01GB của mình trên web mega.nz
xem lại trang 2 có hướng dẫn đó bro.
ý bạn là muốn thay đổi hình nền phải ko ? Nếu đúng vậy thì vào link https://www.top-password.com/blog/set-a-default-background-wallpaper-for-windows-10-desktop/
Mình cũng làm theo hướng dẫn trên thì được hình nền destop đen, không cho cài đặt Them khác, không biết có phải lỗi của mình gây ra không? tiện gửi ảnh nhé!

Sửa lần cuối:

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Mình cũng làm theo hướng dẫn trên thì được hình nền destop đen, không cho cài đặt Them khác, không biết có phải lỗi của mình gây ra không? tiện gửi ảnh nhé!
thật lý thú có 1 mem bên voz cũng đổi hình nền theo link tôi đưa cũng bị đen sì y như bro vậy.

Đơn giản cách khắc phục là không cần vào gpedit đâu, chỉ cần vào registry xóa hẳn dòng String Value Wallpaper rồi khởi động lại PC là xong. Sau đó đổi hình nền thoải mái cài đặt Themes vô tư.

haichi38

Búa Gỗ Đôi
thật lý thú có 1 mem bên voz cũng đổi hình nền theo link tôi đưa cũng bị đen sì y như bro vậy.

Đơn giản cách khắc phục là không cần vào gpedit đâu, chỉ cần vào registry xóa hẳn dòng String Value Wallpaper rồi khởi động lại PC là xong. Sau đó đổi hình nền thoải mái cài đặt Themes vô tư.
Bạn ơi có thể chỉ tỉ mĩ cho mình cách vào regedit để xóa string value wallpaper.thank bạn