Fate Seeker (Việt hóa) Full - Game Thiên Mệnh Kỳ Ngự | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Fate Seeker (Việt hóa) Full - Game Thiên Mệnh Kỳ Ngự

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thiên Mệnh Kỳ Ngự là phiên bản việt hoá của Fate Seeker một trò chơi PC chơi hành động nguyên bản được phát triển bởi JSL ENTERTAINMENT. Bạn chơi như “Người được chọn”, định mệnh thay đổi vũ trụ. Tự do trong vô số cốt truyện chính, và thử thách bản thân để giải quyết những bí ẩn, làm chủ võ thuật và luyện level cho nhân vật

Thiên Mệnh Kỳ Ngự là một game hành động nhập vai phương Đông nguyên bản lấy bối cảnh vũ trụ KongFu tuyệt đẹp. Bạn vào vai một thiếu niên ngang bướng, người đã vô tình tiết lộ âm mưu và bị săn lùng kể từ đó. Thoát khỏi cái chết, thiếu niên mang số phận của Chosen One để cứu thế giới. Hành trình trở thành bậc thầy kiếm sĩ với nhiệm vụ thế giới mở để bạn khám phá chiến đấu trực tiếp chuyên sâu để thử thách và tràn ngập âm mưu để bị mê hoặc. Sự lựa chọn của bạn xác định số phận của bạn, và thay đổi kết thúc. Bạn sẽ chinh phục thế giới hay ẩn sĩ hùng mạnh? Bước vào vũ trụ này để tìm hiểu!

Cốt truyện Thiên Mệnh Kỳ Ngự
  • Cốt truyện khác nhau với nhiều kết thúc! Không bị giới hạn trong cốt truyện chính, như một thế giới tự do với những nhiệm vụ bất tận là để bạn khám phá võ thuật và võ thuật kết hợp như bạn muốn.
  • Tám bát quái để huấn luyện theo những cách vô tận, truyền vào câu chuyện, trận chiến và nhiệm vụ. Xác định số phận thực sự của bạn!
  • Các nhiệm vụ phụ hấp dẫn với cốt truyện ẩn không thể đoán trước sẽ tạo ra những bất ngờ không giới hạn để bạn khám phá!
Cấu hình Thiên Mệnh Kỳ Ngự
  • Hệ điều hành: Windows 7/8/10
  • Bộ xử lý: Intel Core i5 2.8HZ hoặc tương đương
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: NVIDIA GeForce GTX 560 / AMD Radeon HD 6870
  • DirectX: Phiên bản 11
  • Dung lượng ổ đĩa: 10 GB dung lượng đĩa cứng khả dụng
  • Card âm thanh: Tương thích DirectSound
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao không thấy link để tải về nhỉ

Bạn cần chuyển đổi dạng mã số thành link download theo hướng dẫn bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình link google drive đi. Mình không có FShare. Thanks bạn.

Link Google Drive dành cho bạn:

Turkey

Gà con
Tài khoản bị khóa
con game này mình phá đảo bản gốc rồi, còn bản phục hổ mê tung thì chịu, nhiệm vụ khoai vãi