Desktop & Văn phòng - Fast Screen Recorder 1.0.0.22 Full - Trình ghi video màn hình thời gian thực | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Fast Screen Recorder 1.0.0.22 Full - Trình ghi video màn hình thời gian thực

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Với ứng dụng Fast Screen Recorder, bạn có thể ghi lại bất kỳ khoảnh khắc nào trên màn hình của mình. Fast Screen Recorder giúp ghi lại các hội nghị trực tuyến, cuộc họp, hướng dẫn, khoảnh khắc chơi game của bạn và hơn thế nữa. Bạn chỉ có thể ghi âm thanh, video và cả hai có hoặc không có mic thoại.

Fast Screen Recorder cung cấp tùy chọn bật / tắt micrô của bạn trước khi bắt đầu ghi. Vì vậy, bạn có thể tạo video bằng giọng nói của mình. Điều này rất hữu ích để ghi lại các hướng dẫn và bài thuyết trình. Sau khi ghi video hoặc âm thanh từ Fast Screen Recorder, bạn sẽ nhận được một tùy chọn để phát video đã ghi của mình.

Các tính năng của Fast Screen Recorder​

• Dễ dàng ghi video màn hình.
  • Fast Screen Recorder cung cấp tùy chọn bật / tắt micrô của bạn trước khi bắt đầu ghi.
  • Tính năng chỉ ghi âm thanh giúp bạn có thể ghi âm nhạc, bài hát, bài giảng, v.v.
  • Bạn có thể quay video màn hình máy tính của mình mà không có hình mờ.
  • Hỗ trợ thay đổi phím tắt để dễ dàng bắt đầu và kết thúc quá trình ghi video màn hình.
Download:

Lien hệ tác giả

Nếu link die báo mình fix lại nhanh chóng!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: