Far Cry New Dawn (Việt hóa) Full - Game bắn súng góc nhìn thứ nhất | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Far Cry New Dawn (Việt hóa) Full - Game bắn súng góc nhìn thứ nhất

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Far Cry New Dawn Việt Hoá là game bắn súng góc nhìn thứ nhất năm 2019 được phát triển bởi Ubisoft Montreal và được xuất bản bởi Ubisoft. Trò chơi là một phần tiếp theo của loạt game Far Cry và phần tiếp theo kể chuyện của Far Cry 5.

Đây là phần tiếp theo độc lập của Far Cry 5, lấy bối cảnh 17 năm sau một ngày tận thế hạt nhân, trong một thế giới được thiên nhiên thu hồi và bao phủ trong một “siêu blog” tươi tốt của đời sống thực vật đầy màu sắc. Chiến đấu để sinh tồn trong một biên giới bất hợp pháp, nơi Highwaymen săn lùng những Kẻ sống sót đang gặp khó khăn, và trải nghiệm tất cả trong trò chơi solo hoặc co-op rất có thể chơi lại.

Đặc sắc Far Cry New Dawn
  • Hai chị em sinh đôi Mickey và Lou lớn lên trong những ngày khắc nghiệt nhất của ngày tận thế, học cách sinh tồn bằng cách lấy những gì họ cần. Quan điểm tàn nhẫn, sống động cho đến ngày hôm nay của họ được chia sẻ bởi những người theo dõi họ, một quân đoàn của những người nhặt rác độc ác được gọi là Highwaymen.
  • Những tàn dư của thế giới cũ bị phá hủy ở khắp mọi nơi và những người sống sót sử dụng chúng để tạo ra các công cụ, nơi trú ẩn, vũ khí và thậm chí cả phương tiện làm việc. Bạn có thể làm tương tự, xây dựng các chuyến đi xiêu vẹo của riêng bạn và vũ khí ngẫu hứng cho hành động bùng nổ, vượt trội.
  • Bạn không đơn độc trong trận chiến chống lại Highwaymen. Tuyển dụng Súng cho thuê mới và quen thuộc với khả năng và tính cách riêng biệt để tăng gấp đôi hỏa lực trong lĩnh vực này và kết bạn với những động vật mới mạnh mẽ để tàn phá như Fangs for Hire.
  • Hạt Hy vọng nằm cách xa nơi duy nhất bị tàn phá bởi Cuộc thám hiểm khải huyền hạt nhân là cơ hội để vượt ra ngoài biên giới, đến thăm các vùng lãnh thổ mới nguy hiểm để thực hiện các nhiệm vụ mục tiêu trên khắp Hoa Kỳ.
Cấu hình Far Cry New Dawn
  • HĐH: Windows 7 SP1, Windows 8.1, Windows 10 (64bit versions only)
  • Bộ xử lý: Intel Core i5 2400 @ 3.1 GHz or AMD FX 6350 @ 3.9 GHz
  • Bộ nhớ: 8 GB RAM
  • Kiến tạo: NVIDIA GeForce GTX 670 (2GB) hoặc AMD Radeon R9 270X (2GB) hoặc tốt hơn
  • Lưu trữ: 30 GB chỗ trống khả dụng
  • Thẻ âm thanh: Thẻ âm thanh tương thích DirectX 9.0c với trình điều khiển mới nhất
  • Ghi chú thêm: PERIPHERALS: Windows-compatible keyboard, mouse, headset
Download Far Cry New Dawn (Việt hóa) Full - Game bắn súng góc nhìn thứ nhất

Việt hóa:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Hamano Kaito

Moderator
Nhóm dịch game này mình rất ngưỡng mộ tinh thần của họ, nhưng ngược lại sự ngưỡng mộ là sự chán nản của mình từ nhóm này. Dịch theo ý của họ, cài vào đọc ko hiểu gì hết. Thêm tên | ngữ cảnh ở một nơi nào đó (ngoài bắc ko biết có trong nam hay ko?) Mình đọc ko hiểu gì hết
Góp ý thì bị cho là phàn nàn. {rofl}{rofl}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhóm dịch game này mình rất ngưỡng mộ tinh thần của họ, nhưng ngược lại sự ngưỡng mộ là sự chán nản của mình từ nhóm này. Dịch theo ý của họ, cài vào đọc ko hiểu gì hết. Thêm tên | ngữ cảnh ở một nơi nào đó (ngoài bắc ko biết có trong nam hay ko?) Mình đọc ko hiểu gì hết

Miễn phí thì chắc là chỉ được như vậy thôi bác à :D

namprince187

Rìu Sắt
thế thì đành chơi bản Eng thôi {brick}

Đại Chúa Tể

Rìu Bạc
Đang chơi Gujian 3 (Cổ kiếm kỳ đàm 3) của nhóm VH Hội game á châu, cốt truyện nó hay gì đâu, mới cày được 1/3 :D

Hamano Kaito

Moderator
Miễn phí thì chắc là chỉ được như vậy thôi bác à :D

Với 1 nhóm dịch game và 1 nhóm crac-k game đố sếp cái nào siêu khó !??
1 nhóm dịch game, nếu làm như những nhóm như ở nhóm trên thì chỉ làm vì đam mê thôi <== họ thêm gì vào thì mình chịu, nhưng góp ý thì phải chấp nhận. Nếu ko chấp nhận thì cho qua, chứ ko quote lại kiểu nói điểu người khác
1 nhóm cra-ck game, cũng tương tự như nhóm dịch game nhưng họ ko phá đi cái cốt lõi của game. Nếu chọn TÔN THỜ thì mình sẽ TÔN THỜ nhóm crac-k game chứ ko TÔN THƠ nhóm dịch game này... (mình ko tôn thờ cái gọi là xài chùa, nhưng cái ý của mình là sự phá hỏng cốt lõi của game)
Và cái cuối cùng là CODEX đã bỏ công lẫn tiền để cho A/C/E có game chơi, thì sao nhóm dịch này lại phá game như vậy ? Đau lòng lắm....... Với game có DENUVO thì ko dễ gì mà cra-ck được đâu cho nên dịch game ko là gì so với cra-ck game
----------
Bản FarCry New Dawn này tên nhân vật bị thay thế đi thành tên của nhóm dịch luôn ấy, ahahah {rofl}{rofl}