PM Việt hóa & Portable - Facebook Video Downloader v.5.7.1 Portable | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Facebook Video Downloader v.5.7.1 Portable

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Facebook Video Downloader Portable là một ứng dụng Windows để tải xuống và chuyển đổi video yêu thích của bạn từ Facebook và hàng trăm trang web chia sẻ video khác. Nó tăng tốc độ tải xuống của bạn lên tới 500%, hoặc thậm chí hơn thế nữa!

Cấu trúc gọn gàng và dễ tiếp cận
Ứng dụng có giao diện người dùng đơn giản và trực quan, các chức năng và tính năng chính của nó khá rõ ràng đối với bất kỳ ai, bất kể trải nghiệm trước đó với các công cụ có mục đích tương tự.

Cửa sổ chính của Facebook Video Downloader cho phép bạn dán các liên kết tương ứng với các bộ phim được nhắm mục tiêu, sau đó bạn có thể bắt đầu điều chỉnh các tùy chọn đầu ra khác nhau để lưu tệp vào chất lượng và định dạng ưa thích.

Dễ dàng tải video Facebook về máy tính của bạn
Chương trình hỗ trợ làm việc ở chế độ hàng loạt, có nghĩa là bạn rất có thể thêm một hoặc nhiều URL vào hàng đợi. Để làm điều đó, bạn có thể sao chép liên kết từ thanh địa chỉ của trình duyệt web của bạn và nhấp vào nút ‘Dán miếng dán trong cửa sổ chính của Facebook Video Downloader.

Sau đó, bạn có thể bắt đầu mày mò các tùy chọn lưu, ví dụ: ‘Tải xuống Chất lượng (Tiêu chuẩn,‘ Thấp,, Trung bình, ’Cao, hoặc thậm chí‘ HD,). Tiện ích cũng cho phép bạn ‘Chuyển đổi bộ phim của bạn sang định dạng âm thanh hoặc video khác, chẳng hạn như WMV, MOV, MKV, SWF, AVI, FLV, MP3, FLAC, AAC, WAv, WMA và tiện ích mở rộng dành riêng cho thiết bị khác.

Tùy thuộc vào định dạng đã chọn, bạn có thể sửa đổi nhiều cài đặt khác, cụ thể là codec, tốc độ khung hình, kênh, tốc độ mẫu và các thuộc tính khác. Cuối cùng, bạn có thể quyết định vị trí đầu ra và nhấn nút ‘Bắt đầu, để bắt đầu quá trình tải xuống, lưu ý rằng đối với một số tệp, bạn có thể cần cung cấp thông tin đăng nhập tài khoản Facebook của mình để có thể lưu chúng.

Trình lấy video hữu ích của Facebook
Nói chung, Facebook Video Downloader Portable chứng tỏ là một công cụ đáng tin cậy và dễ xử lý, có thể hỗ trợ bạn lưu các bộ phim khác nhau từ các tài khoản khác của người khác, cũng như của chính bạn, trong thời gian ngắn.

Features
• Neatly-structured and approachable looks
• Effortlessly download Facebook videos to your computer
• A useful Facebook video grabber

Link download :

Sửa lần cuối:

xomtram

Búa Đá
Mình thấy video ở comment nhóm fb bí mật là chưa thấy ai tải đc.

poiuy

Rìu Sắt
Máy tính dễ thật. Nhiều lúc trên ĐT có người đăng clip mà mình không thể chia sẽ nó vào trong 1 topic mà mình cần, lại phải dùng mây tính tải về rồi lại upload lên.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ko down dc , còn link nào khác không các Hảo hán

link không die nha bạn , tại cái host upload này nhiều người tải quá cho nên nó bị lỗi server thôi và bạn chịu khó chờ buổi tối tải lại nhé

tanhc4

Gà con
bạn ơi up lên drive hay mega được không, chứ mùa đứt cáp này mà tai host nước ngoài thì lâu quá {too_sad}{too_sad}

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn ơi up lên drive hay mega được không, chứ mùa đứt cáp này mà tai host nước ngoài thì lâu quá {too_sad}{too_sad}

đây nè bác link mega nè bác ơi

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
đã update phiên bản mới Portable Facebook Video Downloader 3.35.0

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình update thêm phiên bản mới Portable Facebook Video Downloader 3.35.8

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT