Công cụ Internet - ExpressVPN Premium Keys | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet ExpressVPN Premium Keys

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Không biết khi mua chung account express thì mình nhập l2tp lên router nó sẽ tính là bao nhiêu thiết bị nhỉ?
Tất nhiên là 1 thiết bị rồi. Express hỗ trợ đa nền tảng, nhưng chỉ cho phép 5 thiết bị kết nối đến server, không phân biệt là thiết bị gì. Nghĩa là nếu bạn có 1 PC, 3 Mobile, 2 Router thì cùng lúc chỉ dùng được 5 thiết bị mà thôi, 1 thiết bị còn lại cố gắng kết nối sẽ bị báo limit.

padlucky

Gà con
Tất nhiên là 1 thiết bị rồi. Express hỗ trợ đa nền tảng, nhưng chỉ cho phép 5 thiết bị kết nối đến server, không phân biệt là thiết bị gì. Nghĩa là nếu bạn có 1 PC, 3 Mobile, 2 Router thì cùng lúc chỉ dùng được 5 thiết bị mà thôi, 1 thiết bị còn lại cố gắng kết nối sẽ bị báo limit.
Em đã ngâm cứu rồi, mình nhập lên router rồi phát wifi cho cả nhà xài 🥰 thank a.

hoang1408

Búa Đá
còn key ko thớt :( mới cài lại win nên mất key rồi