Desktop & Văn phòng - ExplorerMax - Duyệt Explorer trở nên dễ dàng hơn | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng ExplorerMax - Duyệt Explorer trở nên dễ dàng hơn

Hamano Kaito

Moderator
@iambeb | Khả năng cao là file bị khóa, xóa hoặc ko thể thực thi lệnh
Mình đã test trên máy ảo lẫn máy thật luôn rồi. Ko bị tình trạng như của bạn
Bạn hãy xem lại Win của bạn đang xài nha.

iambeb

Gà con
@iambeb | Khả năng cao là file bị khóa, xóa hoặc ko thể thực thi lệnh
Mình đã test trên máy ảo lẫn máy thật luôn rồi. Ko bị tình trạng như của bạn
Bạn hãy xem lại Win của bạn đang xài nha.
có cách nnaof kiểm tra không nhỉ, tại cũng k thấy 1 dấu hiệu nào hết.

Hamano Kaito

Moderator
Mình xem thì nó hiện ra bảng này và báo ngày hết hạn 10842 ngày nữa. Tức là thành công rồi, Nhưng lên tab thứ 6 vẫn hiện ra giấy phép hết hạn. Vẫn chưa hiểu nguyênn nhân.
Mình đã nói ngay từ đầu rồi bạn. Có khả năng cao là file fix ko block được domain đấy, do bạn còn 10k ngày cho nên block registry vẫn hoạt động tốt
Mình vừa cài thử trên win 11 test bình thường hết
---

iambeb

Gà con
Mình đã nói ngay từ đầu rồi bạn. Có khả năng cao là file fix ko block được domain đấy, do bạn còn 10k ngày cho nên block registry vẫn hoạt động tốt
Mình vừa cài thử trên win 11 test bình thường hết
---
Xem phần đính kèm 41538
Ok rồi bạn ơi :D
Dùng revo gỡ sạch sẽ, cài lại thì không còn bị nữa.

Happin3ss

Búa Gỗ
@Hamano Kaito hi bác inb mình fix với nhé. cảm ơn bác :D
--- Edited

mà cái này hình như lỗi cái title tab nhỉ, mình nghĩ đổi folder cái title nó cũng nên update luôn nhưng giờ phải đổi qua tab lại nó mới update

Sửa lần cuối:

iambeb

Gà con
thym @hamanokaito dùng 360 Folder bao giờ chưa, bọn tàu khen soft này ngon hơn Shutter 160/Explorer Max

Ngon, gọn, đẹp, nhanh.... Nhưng không có ngôn ngữ nào khác ngoài tàu!Đã thử xong và quay về lại explo