Giveaway  Revo Uninstaller Pro v5.0.6 + Key 2 năm chính hãng!

naroto
Cập nhật mới nhất ngày 03/09/2022
  • Key chia sẻ tại topic này vẫn kích hoạt thành công cho phiên bản mới nhất 5.0.6.

Download the latest version of Revo Uninstaller Pro 5 from here:
View hidden content is available for registered users!
Hướng dẫn kích hoạt:
Make sure that Revo Uninstaller Pro has access to the Internet during activation.It is important that you copy/paste the serial number in the registration form exactly as we have provided it,
because it's case sensitive, also ensure there are no spaces left in the beginning/end. Enter a User Name(the User Name can be anything you want) then click "Activate Online".
Đảm bảo rằng Revo Uninstaller Pro có quyền truy cập Internet trong quá trình kích hoạt. Điều quan trọng là bạn phải sao chép / dán số sê-ri trong biểu mẫu đăng ký chính xác như chúng tôi đã cung cấp, bởi vì nó phân biệt chữ hoa chữ thường, nên cũng đảm bảo không còn khoảng trống ở đầu / cuối.
Nhập Tên người dùng(tên người dùng có thể là bất kỳ thứ gì bạn muốn), sau đó nhấp vào "Kích hoạt trực tuyến".
License key:
Các key còn lại được đăng tại #3 #21 #24
Lưu ý: Hãy sử dụng key trước ngày 5/1/2022, sau thời gian này, các key chia sẻ không còn hiệu lực!

Chúc các bạn thành công!

Trả lời

shindo

Búa Gỗ
Quá tuyệt vời, mình chờ key mãi. Thanks thớt đã chia sẽ

phongkahn

Búa Gỗ Đôi
Còn 5 ngày nữa là các key chia sẻ không còn hiệu lực, mời các bạn có nhu cầu tranh thủ kích hoạt.
Bác cho hỏi, nếu dùng key kích hoạt thành công rồi nhưng mà cài lại win thì có sử dụng lại key cũ được không?

HolyShjt

Gà con
Vừa add key, đến nay vẫn active được nha mọi người.

annatrinh

Gà con
Mình like đi like lại rất nhiều mà nó ko hiện key b à :/
“To see this hidden content, you must react with one of the following reactions: Like”

Song Ngoc

Rìu Bạc
Mấy Key của bạn naroto@ đã share active được từ trên 1000 đến trên 2000 ngày đó.Mình Add 1 key sau khi cài, được tầm 700 ngày sau đó vào Update Subscription nhập lại 1key khác thì được thời gian như vậy . Đến lúc mình Post Comment này key vẫn sống.

Sửa lần cuối:

zhansheng

Búa Gỗ
Mấy Key của bạn naroto@ đã share active được từ trên 1000 đến trên 2000 ngày đó.Mình Add 1 key sau khi cài, được tầm 700 ngày sau đó vào Update Subscription nhập lại 1key khác thì được thời gian như vậy . Đến lúc mình Post Comment này key vẫn sống.
Mình ko nhìn thấy key bạn ơi.