Thiết kế & Đồ họa - EximiousSoft Banner Maker Pro v3.70 Full - Thiết kế banner quảng cáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa EximiousSoft Banner Maker Pro v3.70 Full - Thiết kế banner quảng cáo

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
EximiousSoft Banner Maker là phần mềm thiết kế các banner quảng cáo cho các website trực tuyến, phần mềm đi kèm với hơn 200 mẫu banner được cung cấp sẵn người dùng chỉ cần lựa chọn sử dụng hoặc chỉnh sửa một số chi tiết theo ý muốn, kèm theo 5000 công cụ đồ họa, các chữ ký, kí tự giúp bạn tự chỉnh sửa và thiết kế cho riêng mình một banner quảng cáo dễ dàng và nhanh nhất.

Thiết kế banner quảng cáo giờ đây đã không còn là công việc dành riêng cho những lập trình viên mà có thể dành cho tất cả mọi người, kể cả những người không có kiến thức về lập trình, bởi với EximiousSoft Banner Maker bạn có thể thoải mái lựa chọn những banner quảng cáo được cung cấp sẵn trong chương trình hoặc tự tùy chỉnh chúng theo ý mình bằng những công cụ chỉnh sửa đơn giản, giúp người dùng chủ động hơn trong công việc của mình.

EximiousSoft Banner Maker cung cấp hơn 200 mẫu banner có sẵn cho bạn lựa chọn và sử dụng, chỉ cần sử dung ngay hoặc tự chỉnh sửa bằng các công cụ chỉnh sửa bạn có thể biến các banner này thành của mình, với các công cụ vẽ vector người dùng có thể tự tạo ra các đồ họa độc đáo cho banner bằng những công cụ này, thực hiện thao tác chèn văn bản vào hình ảnh khá dễ dàng.

EximiousSoft Banner Maker hỗ trợ hơn 60 hiệu ứng để tạo ra các banner sống động, chỉ bằng một cú nhấp chuột banner của bạn sẽ được tạo ra và thiết kế theo cách riêng của bạn, với tính năng xem trước cho phép bạn xem trước sản phẩm của mình trước khi thực hiện thao tác lưu chúng vào bộ nhớ.

EximiousSoft Banner Maker nhập và xuất file ra máy tính với nhiều định dạng khác nhau như GIF, BMP, PCX, JPG, TIFF, ICO, ANI, PSB hoặc các định dạng hình ảnh JPG, GIF, PNG, BMP, PCX, TGA, TIFF…với một giao diện người dùng thân thiện khá dễ sử dụng, ngay cả những người mới làm quen với phần mềm cũng có thể sử dụng để tạo ra một banner quảng cáo độc đáo cho website của mình.

EximiousSoft Banner Maker có chức năng giống như một trình chỉnh sửa hình ảnh, với các layers giúp bạn chỉnh sửa banner của mình dễ dàng và độc đáo hơn, các hiệu ứng cho banner cung cấp những công cụ chỉnh sửa khác nhau để tạo ra sự riêng biệt trong từng sản phẩm mà bạn thực hiện.

Những tính năng chính của phần mềm EximiousSoft Banner Maker:

- Thiết kế banner cho website
- Cung cấp hơn 200 banner có sẵn
- Cung cấp các công cụ chỉnh sửa cơ bản
- Nhiều hiệu ứng cho banner
- Xem trước khi lưu

Download EximiousSoft Banner Maker Pro v3.70 Full - Thiết kế banner quảng cáo

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
EximiousSoft Banner Maker Pro 3.70 Portable - mình bổ sung thêm phiên bản cho di động nhé bạn