[Event] Viết Bài Hay, Nhận Ngay Bản Quyền Cùng VN-Zoom | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Event] Viết Bài Hay, Nhận Ngay Bản Quyền Cùng VN-Zoom

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VuiTech

Gà con
Cho hỏi! Có cho dùng infographic không vậy? Chứ, thời đại này có khi viết xong, có khi chả ma nào đọc. Mà đọc có khi lại không kỹ.

VuiTech

Gà con
Ok! Nếu mình làm một bài dạng: phân tích chuyên sâu, thì nó có được xem là chia sẻ kiến thức không? Dĩ nhiên, mình sẽ trình bày ở mức dễ hiểu nhất, dạng infographic. Nhưng, đôi khi các bài phân tích chuyên sâu, lại mang tính trung lập. Lúc đấy nên post vào đâu?

Ví dụ: mục điện thoại di động - thiết bị cầm tay.

Mình muốn làm bài phân tích chuyên sâu về thiết bị di động thôi và các thiết bị cầm tay nói chung, thì post vào đâu trong mục con? Khi click vào điện thoại di động - thiết bị cầm tay, lại không có các bài viết chung cho mục này. Mình nên làm gì đây?

Post vào ios? Không đúng, bài viết mang tính trung lập mà. Post vào android? Lại càng sai. :rolleyes:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Ok! Nếu mình làm một bài dạng: phân tích chuyên sâu, thì nó có được xem là chia sẻ kiến thức không? Dĩ nhiên, mình sẽ trình bày ở mức dễ hiểu nhất, dạng infographic. Nhưng, đôi khi các bài phân tích chuyên sâu, lại mang tính trung lập. Lúc đấy nên post vào đâu?

Ví dụ: mục điện thoại di động - thiết bị cầm tay.

Mình muốn làm bài phân tích chuyên sâu về thiết bị di động thôi và các thiết bị cầm tay nói chung, thì post vào đâu trong mục con? Khi click vào điện thoại di động - thiết bị cầm tay, lại không có các bài viết chung cho mục này. Mình nên làm gì đây?

Post vào ios? Không đúng, bài viết mang tính trung lập mà. Post vào android? Lại càng sai. :rolleyes:
Bạn cứ đăng ở 1 trong 2 box Android và iOS nhé. Mình sẽ link qua box còn lại sau.

Sofadinhtuyen

Búa Gỗ
@Hinun97 bác cho hỏi em đã viết 1 bài nhưng đã đăng tải ở blog của em =D thế có được copy thẳng vào đây cho nhanh không vậy @@

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Xin thông báo, event đã kết thúc do chưa nhận được sự tham gia đông đảo từ phía thành viên. Mình sẽ tổ chức một event mới dễ chơi hơn trong thời gian tới các bạn nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.