ESET Smart Security Premium Version 14.0.22.0 + ESET Internet Security Version 14.0.22.. + ESET NOD32 Antivirus 14.0.22.FullActived UpDate3 2020.12.14 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ESET Smart Security Premium Version 14.0.22.0 + ESET Internet Security Version 14.0.22.. + ESET NOD32 Antivirus 14.0.22.FullActived UpDate3 2020.12.14

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

farvartish

Rìu Chiến Bạc Chấm
I tried to turn on notifications in the settings, but the results still don't show up when anti-virus, sometimes eset detects the mistake, can you take a screenshot on how to turn it back on? Thank you.
Unistall nod again install till registry fixed

qminh19

Búa Gỗ Đôi
có ai đã test bản này chưa ạ, mình đang dùng EIS ́8 nên cũng đang phân vân

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
có ai đã test bản này chưa ạ, mình đang dùng EIS ́8 nên cũng đang phân vân
Mình nghĩ là nên lên Ver 13. vì theo ý kiến cá nhân thì ver 8 có vẻ hoạt động chiếm nhiều tài nguyên hơn. key eset giờ chia sẻ rất nhiều mà người sử dụng thì ít nên ko lo chuyện block key.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Mình nghĩ là nên lên Ver 13. vì theo ý kiến cá nhân thì ver 8 có vẻ hoạt động chiếm nhiều tài nguyên hơn. key eset giờ chia sẻ rất nhiều mà người sử dụng thì ít nên ko lo chuyện block key.
- Đúng rồi ver 13 chạy nhẹ và nhiều tính năng hơn ver 8. Key thì chia sể nhiều (xài key trial không hay bị block).

ReamsX92

Búa Gỗ
Không biết Eset 14 này có cải thiện mạnh về khả năng oánh hành vi không nhỉ? kết Eset ở khoản nhẹ nhàng, chặn mã độc online và theo mẫu rất tốt, chém nhầm cực ít (gần như bá nhất khoản này) nhưng chém theo hành vi thì rất ý ẹ, gần như không có khả năng.

Hamano Kaito

Moderator
Không biết Eset 14 này có cải thiện mạnh về khả năng oánh hành vi không nhỉ? kết Eset ở khoản nhẹ nhàng, chặn mã độc online và theo mẫu rất tốt, chém nhầm cực ít (gần như bá nhất khoản này) nhưng chém theo hành vi thì rất ý ẹ, gần như không có khả năng.

Để chặn hành vi tốt bạn phải cấu hình lại HIPS của Eset nữa. Nếu để mặc định thì hơi chuối, mà tự cấu hình thì phải test (cái nào cũng chua như hết{rofl})

giahuyck

Rìu Sắt
Ghi chú: Chưa kích hoạt hoàn toàn nhưng có thể sử dụng và cập nhật. Tất cả các chức năng chỉ internet / menu bảo vệ mạng bị tắt. Đây là một kích hoạt giả. Chỉ cần phát hành cho mục đích thử nghiệm.
Remark : Not fully activated but can use and update. All functioning only internet /network protection menu is disable. This is a fake activation. Just release for testing purpose.
Vậy phần Internet với network protection hiển thị đã active rồi là giả pk ạ - tức là 2 phần này không xài được phải không ạ? Bên em cài vào thấy 2 phần này báo ở ngoài là All required are active nhưng khi click vào thì thấy mấy cái chức năng trong đó vẫn bị disable. Bác nào có cài thì check giúp em phần này với ạ.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Vậy phần Internet với network protection hiển thị đã active rồi là giả pk ạ - tức là 2 phần này không xài được phải không ạ? Bên em cài vào thấy 2 phần này báo ở ngoài là All required are active nhưng khi click vào thì thấy mấy cái chức năng trong đó vẫn bị disable. Bác nào có cài thì check giúp em phần này với ạ.

- Đúng rồi bạn, cài bản repack này một số tính năng bị hạn chế (muốn bật lên thì phải add key còn sống vào).

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bác, e xài key của bác haibmh thì enable được rồi. Hi vọng chủ thread sẽ bổ sung thêm cho full tính năng ở những bản sau
- Cách làm của chủ top không fix đc lỗi đó đâu bạn à (muốn enable các tính năng thì phải thay đổi cách fix_thêm sửa code để Eset nhận key và kích hoạt full tính năng).

figoshen

Gà con
ESET Endpoint Security/ Antivirus
was upgraded to 8.0.2028.0

when will you update Ur batch file?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.