Desktop & Văn phòng - Epubor Ultimate eBook Converter 3.23.10320.448 Full - Chuyển đổi các tập sách Ebook mạnh mẽ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Epubor Ultimate eBook Converter 3.23.10320.448 Full - Chuyển đổi các tập sách Ebook mạnh mẽ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Epubor Ultimate eBook Converter, giúp bạn đọc sách ở mọi nơi, bao gồm các chức năng chuyển đổi sách điện tử + DRM tốt nhất. Epubor Ultimate Converter giúp đơn giản hóa việc chuyển đổi các tập sách thành EPUB, PDF hoặc Mobi, và các sách được chuyển đổi được hiển thị chính xác theo cách của chúng. Kéo và thả sách từ thư viện bên phải, chọn định dạng đầu ra ở góc dưới bên trái và nhấp vào nút "Chuyển đổi" lớn. Sau đó, tất cả các sách sẽ được chuyển thành các tệp bạn cần.

Epubor Ultimate eBook Converter có gì?

- Chuyển đổi sách điện tử từ hầu như tất cả các nhà bán lẻ phổ biến Hỗ trợ sách điện tử được mua từ: Amazon Kindle, Barnes & Noble Nook, Sony, Kobo, Google Play, Lulu, Smashwords, Fictionwise và hơn thế nữa…

- Định dạng đầu vào: EPUB, PDF, AZW, AZW1, AZW3, AZW4, Mobi, PRC, TPZ, Topaz, TXT và HTML. Định dạng đầu ra: EPUB, Mobi và PDF (Kích thước phông chữ phổ biến và kích thước phông chữ lớn).

- Sửa đổi dữ liệu meta, mang lại sự nguyên vẹn cho một cuốn sách Có được một cuốn sách nhưng tiêu đề và tên tác giả được viết đúng không? Bìa sách không phải là ấn bản bạn thích? Tất cả các vấn đề về dữ liệu meta có thể được sửa bởi Epubor Ultimate Converter giống như nút chai.

- Sau khi nhập sách vào chương trình, bạn có thể thấy nút "Chỉnh sửa" ở bên phải. Nhấp vào nó, bạn có thể chỉnh sửa tất cả thông tin meta quan trọng và hữu ích, bao gồm tiêu đề, tác giả, số nhận dạng, dữ liệu xuất bản, ngôn ngữ, nhà xuất bản, xếp hạng của bạn và giới thiệu sách.

- Với tính năng tìm kiếm thư viện, bất kỳ cuốn sách nào cũng có thể được đặt ngay lập tức với bất kỳ đầu mối nhỏ nào. Bạn có thể tìm kiếm một cuốn sách bằng một từ duy nhất trong tiêu đề, tác giả, nhà xuất bản hoặc thậm chí là giới thiệu. Hướng dẫn sử dụng giúp bạn bắt đầu nhanh chóng Hướng dẫn sử dụng toàn diện được cung cấp ngay cả khi chương trình dễ sử dụng.

Download Epubor Ultimate eBook Converter 3.23.10320.448 Full - Chuyển đổi các tập sách Ebook mạnh mẽ

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dear Chủ thớt, Mình xài MAC OS và ko biết chủ thớt có Cr@ck của bản mới ko ?

Mình không dùng hệ điều hành MAC nên mình không thể test và kiểm tra cho bạn được. Tuy nhiên mình search trên mạng có 1 trang web chia sẻ bản full cho MAC OS, bạn bấm vào link Google bên dưới rồi chọn kết quả đầu tiên nhé :)

taKEi0809

Rìu Sắt
mình đang sử dụng Win10, Mình không thể mở được file -censor-.
Có vẻ như là có virus nhờ. Bác update giúp.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình đang sử dụng Win10, Mình không thể mở được file -censor-.
Có vẻ như là có virus nhờ. Bác update giúp.

Do Windows 10 có Windows Defender mặc định ở trên máy, cho nên trước khi giải nén bạn cần tắt tính năng bảo vệ của nó đi để tránh nhận diện cr@ck là virus nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã like và comment sao vẫn không thấy link nhỉ

Link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần convert mã số sang link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác update phần mềm này đi @phj4nhpr09xx kèm bản portable thì ngon

Đã update rồi bạn nhé.