EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

EndNote X9.1 Build 12691/21.0 Build 17096 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

Các tính năng chính của Endnote:

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
  • Truy cập từ xác nhiều cơ sở dữ liệu từ nhiều nguồn ngôn ngữ
  • Tổ chức các hình ảnh, tài liệu PDF
  • Chia sẻ dễ dàng với đồng nghiệp
Download EndNote X9.1 Build 12691/v21.0 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Sneaky

Búa Gỗ Đôi
Endnote là ứng dụng chuyên dùng cho mục đích tìm kiếm các dữ liệu và thư mục trực tuyến, tổ chức các tài liệu tham khảo, hình ảnh và các file PDF trong bất kỳ ngôn ngữ nào, hỗ trợ tạo ra các thư mục rất dễ dàng.

Endnote là phần mềm được các nhà nghiên cứu, học giả, sinh viên và các bộ thư viện sử dụng bởi những ưu điểm nổi bật trong việc tìm kiếm trên mạng, tài liệu tham khảo thư mục và dữ liệu trong cơ sở dữ liệu khác nhau. Chương trình này làm cho việc tìm dữ liệu trên Internet dễ dàng như truy cập các tập tin ngay trên máy tính của bạn.

Với Endnote, người dùng có thể truy cập từ xa hàng trăm cơ sở dữ liệu thư mục, bao gồm Web Khoa học, Ovid, PubMed, Thư viện Quốc hội, và danh mục thẻ đại học...Ứng dụng này kết nối với nhiều nguồn dữ liệu từ nhiều ngôn ngữ trên thế giới và hỗ trợ định dạng MARC.

Endnote cũng cho phép tổ chức các tập tin hình ảnh bao gồm các biểu đồ, số liệu và phương trình với một tiêu đề, từ khóa và nhiều hình thức khác; mở và chú thích các tập tin PDF; chia sẻ các tài liệu tham khảo với đồng nghiệp; truy cập và quản lý các công trình nghiên cứu của bạn từ bất cứ nơi nào.

• Tìm kiếm hàng trăm tài nguyên trực tuyến gồm tài liệu tham khảo và các file PDF
Download EndNote 9.1 build 12691 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Xin cảm ơn bạn đã chia sẽ!

songnourt

Gà con
Thank you! Nếu có thể nhờ bạn làm thêm 1 bài hướng dẫn sử dụng phần mềm này nữa thì hay quá!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thank you! Nếu có thể nhờ bạn làm thêm 1 bài hướng dẫn sử dụng phần mềm này nữa thì hay quá!

Thực ra mình không dùng soft này, chỉ tải về, cài đặt trên máy cá nhân và test thử trước khi up cho các bạn dùng, nên mình không thể viết hướng dẫn được. Có chăng là lấy tài liệu ở trên Google về rồi gom lại thành 1 topic và chia sẻ cho các bạn được thôi.
Trước mắt bạn có thể lên Google search "hướng dẫn sử dụng endnote" là sẽ có rất nhiều tài liệu cho bạn (cả chữ, cả hình ảnh và video dễ hiểu) :)

mhafsi

Gà con
Thank you so much for sharing this software for all.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

limited10

Rìu Chiến
cảm ơn admin

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi, ban minh khong co the download ve duoc liccense. Ban co the giup minh duoc khong? Cam on ban.

Hện giờ Google đang làm gắt vấn đề bản quyền DMCA, nên việc share link trực tiếp lên là không được, sẽ ảnh hưởng đến diễn đàn (không như đi vào vết xe đổ của bên diễn đàn cũ VN-Zoom.com).
Vậy nên để qua mặt được Google thì mình chia sẻ link ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn. Để nhìn thấy link trong nhóm, bạn cần là thành viên của nhóm trước đã (bằng cách join vào) và chờ Admin duyệt là xong. Sau khi đã duyệt xong (hoặc bạn đã là thành viên của nhóm kín trước rồi) thì bạn chỉ cần bấm vào link Facebook trong topic này của mình để thấy được link gốc ở trong nhóm kín.
Google làm gắt nên tình hình chung ai cũng phải vất vả hơn thêm vài công đoạn thôi bạn ạ :D

Còn nếu như bạn đã mở được link mega.nz lên rồi, mà vẫn không thể download được, thì bạn có thể thử dùng các trình duyệt web khác, hoặc thông báo lỗi như thế nào thì bạn ghi lên đây cho mình để mình xem và hỗ trợ được nhanh hơn :)

nhatvuong87

Búa Đá
Hi, minh mo link len, no chi hien mega.nz, khong co phan dia chi sau. Ban co the update duong link gium minh duoc khong? Cam on ban!

songnourt

Gà con
Mình bị lỗi "the system cannot open device file specified" khi cài đặt! bạn còn file nào khác không ạ?

Gallar2

Rìu Chiến

Download EndNote 9.1 build 12691 (Volume License) - Công cụ quản lý thư mục hiệu quả (tìm kiếm dữ liệu trực tuyến)!

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Thank you

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bị lỗi "the system cannot open device file specified" khi cài đặt! bạn còn file nào khác không ạ?

Có 3 hướng giải quyết như sau:
1. Bạn thử tắt hết tính năng bảo vệ của antivirus, đồng thời thư mục bạn chứa file không phải là Tiếng Việt có dấu (nếu có dấu sẽ bị lỗi).
2. Chạy file .msi trực tiếp từ file .RAR (không giải nén ra).
3. Nếu 2 cách trên vẫn không được, bạn thử tải bản khác bằng cách lên Google search với từ khóa "EndNote full" (search ở riêng quốc gia Việt Nam) và bạn mở kết quả thứ 2 lên để tải.