Em xin tìm 01 key Kaspersky (KIS) có hậu tạ ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Em xin tìm 01 key Kaspersky (KIS) có hậu tạ ạ

taudienngam

Búa Gỗ
Xin chào các bác,

Em biết Diễn đàn Vn-zoom của mình từ hồi sinh viên 2012. Một thời cũng vọc vạch cài đặt đủ thứ. Sau đi làm rồi nên không có nhiều thời gian nên gà đã hoàn lại gà rồi. Em rất biết ơn Diễn đàn mình đã giúp em có nhiều kiến thức về IT nhất định.

Nhân đây, em xin các bác nào có 1 key KIS nào còn số ngày ngon ngon tý, xin gửi tặng inbox giúp em với ạ. Em xin cảm ơn bác đó nhiều và có 1 món quà tinh thần nhỏ nhỏ là gửi tặng 1 cái card điện thoại ạ. Của ít lòng nhiều xin hoan hỉ ạ!

Em xin cảm ơn các bác tâm huyết với diễn đàn vn-z của mình nhiều nha.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn có thể thử key ở post #207 và #178, tôi hiện không ngồi máy tính nên không kiểm tra được.

taudienngam

Búa Gỗ
Bạn có thể thử key ở post #207 và #178, tôi hiện không ngồi máy tính nên không kiểm tra được.
Vâng ạ. Em thử ngay đây, em cảm ơn bác nhiều nha.
Cập nhật:
Em mới làm thử rồi ạ.
Mấy key đổi proxy em không biết làm, có google đổi proxy thì internet không làm việc được ạ.
Có key ở #178 là key của bác hả, ui cảm ơn, hôm qua em mò được key đó rồi đó ạ. Ý em muốn kiếm key nào còn từ trên 200 ngày trở lên cho 1 lần làm để 200 ngày sau không cần suy nghĩ ý ạ.
Bác nếu có inbox giúp em nha. Rất cảm ơn bác!

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vâng ạ. Em thử ngay đây, em cảm ơn bác nhiều nha.
Cập nhật:
Em mới làm thử rồi ạ.
Mấy key đổi proxy em không biết làm, có google đổi proxy thì internet không làm việc được ạ.
Có key ở #178 là key của bác hả, ui cảm ơn, hôm qua em mò được key đó rồi đó ạ. Ý em muốn kiếm key nào còn từ trên 200 ngày trở lên cho 1 lần làm để 200 ngày sau không cần suy nghĩ ý ạ.
Bác nếu có inbox giúp em nha. Rất cảm ơn bác!
Không dùng proxy thì dùng VPN cũng được.
Chủ yếu để đổi IP máy tính cho đúng với đại lý bán key.